ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่4

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 02:02:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warin89

ไม่ผิดหวังจริงๆ โครงเรื่องนี้เริ่มซับซ้อนและหักมุมได้อีก

kasisoso

เปลี่ยนรักหักเหลี่ยมโหด หวังว่าต่อไปจะมีเอาคืนนะครับ

jop jop

เป็นตอนที่เยี่ยมมากๆอีกตอน แต่เหมือนจะเปลี่ยนแนวจากฮาเร็มมาเป็นสายดำยังไงไม่รู้

the_nation

พีคตรงจ้างกระเทยต่างชาติ มารับเป็นพ่อของลูก ขอบคุณครับ

sparrow_ap

เพื่อนเราทำกันแบบนี้ได้ลงคอ ไม่น่าเรียกเพื่อนเลยนะ
แล้วแบบนี้จะท้องอีกมั๊ยเนี่ย โดนแตกในตลอดงาน

rapits

ปวดตับเลย ไม่น่าทำกันได้
โดนเพื่อนตีท้ายครัวซะ

civil2

เพื่อนเลววว ถ้าผัวเค้ายอมให้เอาก็ว่าไปอย่าง นี่ไม่ยอม ยังจะแตกมรอีก - -

classic007

alasangel

somc217

ในที่สุดเมียสุดที่รักก็เสร็จเพื่อนจนได้
รอลุ้นว่าลูกในท้องจะเป็นลูกของใคร
ขอบคุณมากครับ

kapoo3011

clickkuu

เพื่อนเชี้ยๆอย่างนี้ ต้องกระทืบให้ตาย มันน่านัก

อิทธิพล ทบชา