ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มังกรหยก ฉบับวณิพก ตอน ลี้มกโช้ว เทพธิดาไหมแดง

เริ่มโดย zeech, เมษายน 13, 2017, 06:49:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kass

tripplet

ชอบอาจารย์ป้า เวอร์ชั่นนี้เหมือนกันคับ ถ้าเป็นเอี้ยก้วย ก็อยากจัดหนักจารย์ป้าเหมือนกัน 

ขอบคุณมากคับที่เติมเต็มจินตนาการแทน

asean

เอี้ยก๊วยเทครัวเริ่มแล้ว อาจารย์+อาจารย์ป้า+อึ้งย้ง+ก๊วยพู้

somc217

มังกรหยก เวอร์ชั่นนี้นี่ช่างสุดยอดจริงๆ
ยิ่งอ่านไปก็ยิ่งน่าติดตามลุ้นไปด้วย
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

combibloc

กำลังอ่านสนุกเลยลุ้นว่าเอี้ยก้วยจะจัดการได้อาจารย์เป็นเมียไหม

zcode2007

อาจารย์ป้ากับศิษย์หลาน แถมเป็นท่ายืนด้วย อยากรู้จังว่าจะจบยังไง

poppop5335

ขอบคุณผู้แต่งที่ใจดีแบ่งปันความสุข................ขอให้เจริญๆ

jackhide

เรื่องแนวนี้เป็นแนวสุดโปรดเลยครับ  ขอบคุณมากสำหรับผลงานดีๆอย่างนี้ ขอให้มีออกมาเรื่อยๆนะครับ

biggiggog

เล่นเอาตรูเคลิ้มตามเลย ไหนๆก็ไหนๆแล้วเนาะ
เอาฉากเซียวเหล่งนึ้งเสียตัวด้วยก็ดีนะครับ
::Evil::ขอบคุณมากๆครับ

xnosex

ภาคนี้ก็ต้อง ลีมกโช้วนี่แหละ เล้งนึ้ง อ่อนเกิน

zail1478

เอาจริงๆ ซีรีย์มังกรหยกนี่เอี้ยก้วยมีโอกาสได้ทุกคนเลยนะ กระทั่งก๊วยพู้ที่เกลียดเอี้ยก้วยก็ยังเคยอ่อยเลย แต่อาจารย์กิมย้งแกต้องการให้คาแรคเตอร์เอี้ยก้วยเป็นคนเจ้าชู้แต่ยึดมั่นในรัก สาวๆเลยอกหักกันเป็นแถบๆ ก๊วยเซียงหนีไปบวชเป็นชี เล็กบ้อซังกับเที้ยเอ็งก็เป็นโสดไปชั่วชีวิต 3 คนนี้ก็อาภัพไม่แพ้กัน

sunshine9

thum2520

เป็นตอนที่น่าติดตามเป็นอย่างมาก ดำเนินเรื่องได้ดีมาก ๆ ครับ

jo-panu