ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yahoo

ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆให้อ่านครับ

nulongya

มา2ตอนเลยครับ
ตอนที่แล้วพี่อาร์ตฟาดเรียบ
คราวนี้มาลุ้นน้องกานต์กันครับ

snoopyai

ขอบคุณมากครับ ผมติดตามผลงานตลอดครับ เด็ดทุกเรื่องเลย(โดยเฉพาะเรื่องนี้)

ksatan

แค่คิดไม่ดีก็เป็นต้นเหตุทำให้เกิดเรื่องตามมา เล่นกับไฟของจริง/ ขอบคุณครับ

chaitya

::Hunger::มาเป็นกำลังใจ ให้เสืออาร์ตครับ

มารอทุกวันเลย ขอบคุณมากครับ ::Hunger::

Djdudk

-

jazzjunkie

จริงๆแล้วผมว่าแนวเทาๆนี่ได้ลุ้นกว่าแนวขาวสะอาดอีกนะ ขอบคุณที่เขียนมาให้อ่านถึงสองตอนครับ

Daybreak

ขอบคุณมากครับ
สนุกน่าติดตามอีกแล้ว

lucifer15

nooy01

กำลังคิดถึงเรื่องนี้อยู่เลย นึกว่าจะไม่ได้อ่านซะแล้ว แต่รอบนี้มา 2 ตอนติด สมกับที่รอเลยครับ

Zzllr

ขอบคุณครับ สองตอนติดเลย ทั้งเบลทั้งกานต์

tkatlek

สามพี่น้องภ้ารู่ความจริงจะรับได้ไหมส่วนตัวชอบแบบสุขนิยมแต่สังคมสีเทามันคือความจริง

lucifer99

อ่านมาจนถึงตอนนี้ รู้สึกว่าน่าอิจฉานายอาร์ตจริงๆ ฟาดสาวตัวท้อปเรียบเลย ขอบคุณมากครับ สนุกทุกคอนเลย

เอกพล

axolotss

เนื้อเรื่องสีเทา ทำให้ตื่นเต้นมากจริงๆครับ สองตอนติดนี้ ขอบคุณจริงๆ