ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokokol

สุดยอดมากครับ งานเขียนของท่าน assassin ผมติดตามทุกเรื่อง ขอให้ท่านมีงานเขียนมาให้ได้อ่านเรื่อยๆครับ แต่อย่าลืมเรื่องเก่าด้วยนะครับรออ่านอยู่อิอิ

pamafry

ขอบคุณครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อ่านบ้างไม่ได้อ่านบ้าง
ปกติชอบเกือบทุกเรื่องของท่านนักฆ่าหมายเลข 8 นะคระบเพราะชอบสำนวน แต่เรื่องนี้ไม่ใช่แนวเท่าไหร่ อ่านบ้าง หยุดบ้าง ข้ามบ้าง แต่คงนับได้ว่าอ่าน เลยขอลงชื่อเช็คยอดด้วยคนครับ
โสดดดด!!

สถาพร

ขอบคุณครับ ติดตามอ่านทุกผลงานครับ สนุกมากๆเลยครับ เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่อยากอ่านและหน้าติดตามมากๆครับ

mommam0074

ขอบคุณครับ สนุกมากเลย ติดตามอยู่ครับ

badholy

ppong555

สนุกมากครับ รอเรื่องนี้และเรื่องอื่นๆอยู่ครับ

hiwatarikai2

สุดยอดทุกเรื่อง. ท่านแอสเสียวทุกตอนอิอิ

yoyoh

มีเรื่องให้ลุ้นตลอดเลยครับ แต่อยากรู้แล้วละครับว่าจะเป็นยังไงบ้างกับสามสาว

shinomiya

ขอบคุณตอนใหม่ครับ เรื่องนี้เดาทางอยากกว่า choice อีกนะ  ครบรสแท้

02beekini

ก่อนหน้านี้แอบมาช่วยตัวเองจนเกิดเรื่อง หวังว่าตอนนี้คงไม่ใช่กานต์ไปแส่หาเรื่องอีกนะ

tony1234

XXXTEXTXXX

ติดตามผลงานทุกเรื่องเลยครับ สนุกหมดแต่อยากอ่านรักยมต่อแล้ว

vandevil

ภาพประกอบเสริมจินตนาการได้ดีมากเลยครับ

araiwaaa

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่เดายาก อย่างลุงยามเนี่ยตอนนี้เป็นงี้ แต่จะไว้ใจได้นานแค่ไหน กานต์ไม่พ้นโดนบอลอีกแน่เลย