ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andygologoso

ไม่ได้เข้ามาสองอาทิตย์ เผลอแปบเดียว ep 6 มาแล้ว
*-*

sotimez

ตอนที่ 6 มาแล้ว จะมีคนใหม่มาให้สานสัมพันธ์ไหมน้าา

zebrazaa

รอติดตามอยู่นะครับ. สนุกจริงๆครับ

mdock

ดองนานก็ไม่เป็นไรครับ รออ่านเสมอ

synivorn

รอลุ้นครับว่าจะเก็บตัวอักษรได้ครบยังไง  ขอบคุณครับที่สละเวลาให้เพื่อนๆแฟนๆผู้อ่าน

lupin13

สนุกจนหยุดไม่ได้ จริงทำไงดี ::Crying::

cat669

ติดตามครับ สนุกเสมอเลยครับ

ขอบคุณครับ

pun4531

นึกว่าจะมีแค่ตอน5 รอนานมากครับ แต่คุ้ม

boon66

รอติดตามว่าเมื่อไหร่ตัวร้ายจะออกมาสักที

มาแกล้งตอบให้งงเล่น  ตัวร้ายออกไปในเรื่องแล้วครับหึๆๆๆ

sorasl

ในที่สุดก็ได้อ่านตอน 6แล้ว อ่านแล้วเลยงงกับแกงเกอร์เลยว่าเกิดขึ้นได้ไงกันแน่ครับ 

kk2016

เริ่มมีอันตรายเข้ามาใกล้ตัว แบบนี้ต้องรีบเก็บอักษรเพิ่มแล้ว

nut7777

ขอบคุณครับ ขอให้ตอนใหม่มาไวๆอยู่นะครับ

winds

แกงเกอร์เหมือนเพื่อนคู่คิด หวังว่าคงไม่ตลบหลังเอานะ 

xvenomz

ลุ้นกับพยาบาลขิม หวังว่าพระเอกคงไม่อยากเป็นคนดีขึ้นมากะทันหันนะครับ

rust.str

โอ..หายไปนานเลย จนต้องย้อนกลับไปอ่านตอนเก่าอีกรอบ ยังไงก็รอได้ครับ ทำธุระส่วนตัวให้เสร็จก่อนเถอะ มีเวลาค่อยแต่งนะครับ