ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่6

เริ่มโดย joker socool, เมษายน 28, 2017, 11:28:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reaperofvirgin

พยาบาลน่ารักๆมีเยอะมาก อยากได้มาซักคนสองคนมั่งเลย

supertor

ตามมายด์มา ตอนนี้แหละ ต้องสำเร็จมายด์เส็ดแน่ๆ 

windranger1

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ แถมผูกเรื่องได้ดี อ่านแล้วไม่สะดุดเลยครับ ขอบคุณสำหรับบทประพันธ์ดีๆนะครับ

toptime

มันจะทำให้ฟินมากมากครับ
ผมชอบมาย ฝนมากๆ
อยากให้ได้สวิงสองคนนี้จัง

starfucker

บุคลิกที่สองนี่มันห้าวจริงๆ

nawin1357

darksuper55

Wat Tamtun

เยี่ยมครับ คุณครูสุดยอดไปเลย

sincethai

จอมวางแผน(ฟันสาว)
ยิ่งอ่านยิ่งเหนื่อยแทน

chairat04

ต้องกลับมาอ่านย้อนตอนเพราะลืมหมดแล้ว ขอบคุณครับ

Ram PakVan Rachawong

เหมือนว่าพระเอกจะนังอ่อนๆในเรื่องต่อสู้นะครับ น่าสงสารพระเอก เสร็จในสุ่มสี่สุ่มห้าไม่ได้

sun_307

น่าสงสารน้องขิม ที่ต้องมาตกในวังวนนี้

castiel47

เหมือนพระเอกเราต้องขาดใจสักวัน

exelier

และแล้วก็ยังไม่ไดพยาบาลขิม สงสัยจะได้เพื่อนของอเล็กซ่าแทนนะครับ
เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานครับ

chana

ขอให้ทำงานเสร็จเร็วๆนะครับ คนอ่านทางนี้เป็นกำลังใจให้