ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใช่ไหม? หรือแค่คนหน้าคล้าย..

เริ่มโดย areja, พฤษภาคม 26, 2017, 12:23:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

ใช้เธอว์ไหม? หรือแค่คนหน้าคล้าย มิสเชลวี..

มาทายกัน หรือ มายืนยันกันว่าคล้ายหรือใช้ เธอไหม? แต่ภาพล่างนี่แถมนะ อิอิ ... 

katalun

คล้ายมากครับ แต่แบบดูถ่ายเป็นทางการมากเลย ผมว่าไม่น่าใช่

DR.MAN

น่าจะไม่ใช่นะครับ.  แต่.....หุ่นสะบึมมาก เห็นแล้วขึ้นเลย ทำไมท่านอื่นเคยเห็นกันหมด แต่ผมไม่เคยเห็นอ่า

ภาพที่แถมมาเนี่ย คือคุณแว่นสินะครับ อวบอัดน่าฟัดจริงๆ

633sqd

romio7

areja

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ พฤษภาคม 26, 2017, 01:48:50 หลังเที่ยง
น่าจะไม่ใช่นะครับ.  แต่.....หุ่นสะบึมมาก เห็นแล้วขึ้นเลย ทำไมท่านอื่นเคยเห็นกันหมด แต่ผมไม่เคยเห็นอ่า

ภาพที่แถมมาเนี่ย คือคุณแว่นสินะครับ อวบอัดน่าฟัดจริงๆ

ป๊าดดดดด ไม่ใช่จร้าแว่นไม่ถ่ายเล่นแนวนี้ เพราะเพื่อนเคยมีประสบการณ์ เอารูปลง กรูเกิล์
แล้ว กรูเกิล์พลัสมันเอาไปเก็บโดยไม่รู้ตัว พอแว่นได้ยิน ขนหัวตังดีที่ไม่เคยถ่ายลง เวปลงโซลเชี่ยล
อันตรายเซฟตัวเองได้ต้องเซฟ เพื่อนมันส่งมานะคะ เห็น เด้งดีเลยแบ่งให้ดูกันไป๊ อิอิ

แต่รีพลายแต่ละคนอ่านแล้ว ฮาเลยชอบๆ สายหื่นติด ฮานี้แหละ พายิ้ม อิอิ ขอบใจทุกรีพลายนร้า
เห็น คุณ พัดลม ว่า ชุดนี้มีมานาน พอดีแว่นก็ไม่ใช้สายเก็บรูปมาหลายปีหล่ะช่วงหลังๆไม่ได้เก็บเลย
ไม่ค่อยรู้ อย่างไรก็ คิดว่าดูรูปแถมไปโน๊ะ อิอิ..

breakskyp

คล้ายจนเหมือนมากเลยครับ ขอบคุณมากครับ

review1972

ความเห็นผม ไม่ใช่แน่นอน ฟันธง ในฐานะที่ติดตามผลงานของเธอมานาน(มิเชล วี)และก็เหมือนทุกคน ชอบภาพแถมมากๆครับ

Seraphia13

alohaseed

เคยเห็นเมื่อนานมาแล้ว ตอนนั้นถึงขนาดไปหาต้นตอไฟล์รูปเลย หุ่นดีกว่าตัวจริงซะอีก

mrfun30

ใช่ไหมไม่รู้ รู้แต่ว่าหุ่นแซ่บมากกก

someday

ขอบคุณครับ จะวิเคราะบ้างก็ดูไม่ออกว่าใคร ไม่รู้จักจริงๆ จะได้ไปเทียบดูกับรูปอื่นบ้าง

meo

แค่หน้าคล้ายนะครับ วีตัวจริงไม่อึ๋มแบบนี้ หน้าเรียวกว่านี้
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

dikky

หน้าคล้ายมากกว่าครับ ตัวจริงไม่น่าจะอวบได้ขนาดนี้ครับ

cupid5