ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Anime] Kyonyuu Reijou MC Gakuen 1-2 ผู้คุมกฎ (ซับไทย)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 27, 2017, 02:02:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เมื่อต้องเป็นนักเรียนชายคนเดียวในโรงเรียนหญิงล้วน จึงถูกมองว่าเป็นเเกะดำและโดนแกล้งจาก
ประธานที่หวังจะขับไล่นายคนนี้ออกไป แต่เขาดันไปรู้ความลับและได้ของสำคัญมา มันคือกล่องวิเศษ
ที่จะส่งคลื่นทำให้สามารถบังคับจิตใจได้ จากฝันร้ายของไอ้หนุ่มคนนี้ จะกลายเป็นฮาเรมหรือไม่ ไปดู

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

zasde

เป็นไปได้อยากได้ซักอัน หาซื้อที่ไหนครับ
ขอบคุณครับ

fourze22

อยากให้มาอัพเรื่อยๆเลย ขอบคุนมากกกกกก ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

kazu36

FC เรียกหา unsen ขอบคุณครับ
เข้าใจว่าไม่ค่อยมี

dargonsleep

Araqius48

macksparrow

pinmonkey

strikef.

ขอบคุณครับ บางครั้งก็อยากได้เครื่องมือประเภทนี้เหมือนกันนะครับ จะได้รู้ความในใจว่าเขาคิดยังไงกับเรา เอาไว้คัดคนที่จะเข้ามาในชีวิตเราได้ แต่คิดอีกทีบางทีถ้าเรารู้อะไรมากๆ ก็อาจจะเจ็บปวดได้มากเช่นกัน

theoatboy139

อยากได้ไอกล่องแบบนี้บ้างจัง ได้ใช้ซัก2-3 ครั้งจะจำจนตาย ::Sweat::

svd3100