ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 14 ชัยชนะของยอดอาชาและเด็กส่งน้ำ

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 27, 2017, 10:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

เอาแบบชนะบ้างก็ดีนะครับ
พลาดมาหลายคนแล้ว
::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

ramasa

mafia1

d_arker

ถึงจะช้าไปนิด แต่ตอนใหม่ที่รออ่านก้มาเสียที เฮ

ปรกติแนวสไลม์มันต้องละลายชุดเกราะให้เหลือแต่ตัวล่อนจ้อนนะครับ (ฮา)
แต่แบบนี้ก็สนุกไปอีกแบบแฮะ

katalun

อ้างจาก: naitoom เมื่อ พฤษภาคม 28, 2017, 04:02:39 หลังเที่ยง
ที่เซเฟียทำท่าจะชนะเพราะประสบการณ์ในการต่อสู้ หรือเพราะเป็นแผนที่วางไว้แล้ว?
หวังว่ามีเฉลยในส่วนที่ซ่อนอยู่

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะครับ ได้แค่ทำท่าครับ ส่วนเฉลยก็อยู่ในที่ซ่อนเลยครับ ส่วนคนที่รู้สึกว่าน่าจะเป็นผู้ชนะจริงๆ ก็ตามชื่อตอนเลยครับ

102030

กลับมาแล้วดีใจจังเลย
การต่อสู้กำลังดุเดือดเลยทีเดียว 
ดุเดือดจนอยากจะถามว่า
ต้องเสียกันกี่น้ำถึงจะปราบแม่มดได้ ตนนึง
จะได้เตรียมตัวเอาไว้ 555 ขอบคุณครับ

nobi1412

robertrobin

ขอบคุณมากครับ จตุรอาชายังแกร่งเหมือนเดิมเลย ยังงี้ต้องรอพระเอกของเรื่องอย่างเอโมสมาปราบไหมน่ะ ขอบคุณมากครับ

alasangel

t-rex

plukub

ตอนใหม่มาแล้วว ขอบคุณมากครับผม หายไปซะนานเลยนะครับ ^^

controlx

หายไปพักนึงเลย นึกว่าจะไม่มาซะแล้ว

ติดตามติดตาม
(ติดเสียวด้วยแหละ)
::Ahoo::

alwayz

samsung014

คลีโอน่ากลัวจริงๆ เซเฟียไม่น่าจะชนะได้ จะเจออะไรบ้างนะเซเฟีย