ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 14 ชัยชนะของยอดอาชาและเด็กส่งน้ำ

เริ่มโดย katalun, พฤษภาคม 27, 2017, 10:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offroad

สไลม์ ถึงเป็นอสูรชั้นต่ำ
แต่อย่าดูถูกมันนะ
โดยเฉพาะการโจมตีจุดซ่อนเร้น 555

GoDeRsOuL

แวะมาก็เจอเรื่องที่รอพอดี หุหุ รอตอนต่ออยู่นะครับ

chokpanya

yoyoman

ตอนใหม่มาแล้วว ขอบคุณมากครับผม หายไปซะนานเลยนะครับ ^^

asdf4321

รอคอยผลงานมานาน ในที่สุดก็ได้อ่านบทต่อสู้ของสองสาว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ดาววว ดววววว

ในที่สุดตอนต่อไปก็มา เซเฟียโดนมุกนี้เข้าไปไม่มีรอดแน่ๆ

rentalman

ขอบคุณครับ
กำลังนึกอยู่ว่าพลาดตอนต่อไปรึเปล่า
::Dribbling::

ohmfree

ขอบคุณคับ หายไปนานกลับมาเขียนต่อเรื่องราวยิ่งสนุกเพิ่มขึ้นสุดๆๆไปเลย

pinmonkey

ชัยชนะครั้งนี้ได้มาไม่ง่ายดายเลย ถ้าเขาไม่ประมาทจะชนะไหมนะ ขอบคุณมากครับ

witpower10

รอมานานแต่ก็ลงจนได้ สนุกมากๆคับ น่าติดตามมากๆเลย เซเฟียแย่แน่ๆเลย

segasa

เซเฟียไม่น่าจะรอดเเล้วละจากที่อ่านเเล้วใครจะได้สิทธิในการปราบเธอกันนะ ::DookDig::

gaingane

เริ่มลืมเนื้อเรื่องตอนก่อนหน้าละ สงสัยต้องอ่านย้อนกันยาวๆ

pomsohandsome

::YehYeh:: ตอนใหม่มาแล้ว ขอบพระคุณมากๆครับผมกำลังลุ้นเรื่องราวยุเลย

peter123

premz