ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท

เริ่มโดย นีโอ, มิถุนายน 05, 2017, 12:48:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coconut

สงสัยของเจ้าลูกชาย จะมีปัญหาเรื่องขนาดนะนั้น

Redhot paper

ขอบคุณท่านนีโอมากครับ ที่เอาเรื่องนี้มาลงให้อ่าน ติดตามมาโดยตลอดและไม่เคยผิดหวังเลย

23pompompom

โดนพ่อผัวเข้าไป ลืมโลกลืมผัวไปเลยนังอร

suriyamahajit

สนุกจริงกลับมาแล้วยังสนุกเหมือนเดิมขอบคุณครับ

ของพ่อผัวมันถูกออกแบบมาพอดีกับลูกสะใภ้นิเอง คนอื่นหมดสิทธิ

Kritpidech Prasertmekakul

พ่อผัวตัวดีเล่นเสียวได้สุดยอดเอาลูกสะใภ้ซะยอมเป็นเมียเลย

hanabombam

เมื่อใหญ่กับใหญ่มาเจอกันความมันก็บังเกิด คราวนี้เจ้าไวไฟก็ต้องเรียกเมียว่าแม่แล้วสิ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Cassa

Whoo Amm Ii

พ่อผัวจัดชุดใหญ่ให้ขนาดนี้ ไม่ติดใจสิแปลก

noosziis

YYodchaii Lee

พ่อผัวลูกสะใภ้มันเป็นอะไรที่คู่กันๆ

bank03

เจอแบบนี้เข้าไป ลืมผัวตัวเองไปเลย  ชอบบบบบบ

bukna

ที่ผัวบอกเมียหลวมคือผัวเล็กสินะเจอพ่อตา9นิ้วติดใจเลยทีเดียว
ขอบคุณครับ

ALUTB01 .

คนเหงาย่อมเข้าใจคนเหงา
ประโยคนี้มันจริงๆเลยนะ
แถมเป็นคนเหงาไซด์สูสีกันด้วยแบบนี้
คงมีแต่ความสุขสมแน่นอน