ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่2

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 18, 2017, 08:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knottmild

unjimark47

อ่านไปจินตนาการไป แนวพ่อลูกนี่บางครั้งผมรู้สึกอินจริงๆ  ::Ahh::

nattapon khumprasit

สนุกดีครับ อย่าดร่ามาเยอะน้าาาา ตับเติบไปหมดละ

Navita Win

Wara Vut

ekplaywalk

พ่อได้เลือดเข้าไปบ้าเลือดกันเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

nawin1357

โดนจัดหนักแน่น้องมายไม่ได้พักผ่อนกันเลยล่ะวันหยุด

murasameliger

yukleg

จิตใต้สำนึกของพ่อลูกคู่นี้คงคิดเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน พอชินมาช่วยเร่งปฏิกิริยาให้ จึงสุขสมใจกันทั้งคู่ แต่ถ้าแม่รู้ล่ะ..? ::Horror::

biba0001

คนชื่อเนนี้พระเอกของเรื่องแต่ไม่ได้เครมมายสินะ อดเลยพระเอกเรา

Ram PakVan Rachawong

ถ้าตามจากเนื้อเรื่องหลักนี่ พระเอกไม่มีอะไรจะสู้อาจารชินได้เลยน่าสงสาร 

gubkung

น่าติดตามมากครับ สำหรับผลงานดีๆ น้องเนท้องแน่ๆ

lovebom29