ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiten Sommelier] Kaiten Rental Hole กิจกรรม"เช่ารู" [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 29, 2017, 05:23:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BDragonWar

BDragonWar

zerost

Rekoj Nitram

สาวแว่นหน้าตาย ทีเด็ดจริงๆ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

natadeesk

แนวแอบจิต เนื้อเรื่องโอเค วาดสะอาดดี การ์ตูณแบบนี้อ่านยังไงก็มีอารมณ์ ขอบคุณครับ

ifamily03

ตกลงนี่ชมรมวรรณกรรมหรือชมรมกะหรี่ขายheeละเนี่ย ฮ่าๆๆ ยัยแว่นนี่ก็ความรู้สึกช้า กระตุ้นยากเลยเหลือ เขากระแทกป๊าบๆแม่งยังทำหน้าชิลๆอ่านหนังสือต่อได้อีก ตายด้านรึเปล่าเนี่ย

macus007

Haunted

Paul Chan

taton

ผมชอบประโยคนี้นะ "การได้แตกในใส่ผู้หญิงคงเป็นความฝันของผู้ชายทุกคนล่ะมั้ง" มันดูเรียบๆ ไม่มีอะไรแถมอารมณ์ของตัวละครก็นิ่งมาก(ตายด้านป่าวว้า) แต่รวมๆแล้วมีเสน่ห์มากเลยนะผมว่า

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อยู่ที่ไหนนะสถานศึกษาแห่งนี้ อยากไปใช้บริการบ้างจัง ที่เมืองไทยมีไหมนะ

Chamxd

wertyuiop

darkdd1999

เป็นพล็อตที่ไม่ค่อยเจอนะ การให้คนเล่าเรื่องของเรื่องราวในโดจิน สนุกดีครับ น่าสนใจ 55555