ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 23 : อยากกินโดนัท Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 30, 2017, 10:18:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Poowanart Koedmanee

เริ่มเปย์อิกแล้วลุงตัวจี๊ด สมมุติน้องนาถรู้เรื่องโดนัทกับลุง ลุงชุมพลจะให้โดนัทร่วมมือกับลุงหรือแก้ไขตามแบบสายเสียว ยังไงเดาใจลุงยากจริมๆ

n0c0mment

ultramanpop

มนุษย์ลุงนี่...ไม่รู้ว่าจะหาเรื่องใส่ตัวอีกหรือเปล่า
หลังจาก...เพิ่งหลบลูกกระสุนจากเจ้าบิ๊กมาได้นี่
เห็นแล้ว...น่าเป็นห่วงจริงๆ

kidxero

นี่แหละตอนที่รอ ตอนกำราบหนูโดนัท เด็กดีต้องอยู่ในโอวาทผู้ใหญ่

ponggunyuki2527

knightgs

volpe

::KO:: จัดหนักๆเลยลุง โดนัดรอบนี้น่าจะมาแรง อิอิ

zazai

::Glad:: เนื้อเรื่องระดับตำนานขนานแท้มาละ โดนัท4พาส ยกที่1

bomberwing

หลังอาหาร แล้วยังมีของหวานโดนัทไว้รออีกนะลุงชุมพล

nooy01

เคียว

ขอบคุณครับ ลงต่อเนื่องเลย ความเสียวไม่ปราณีใครจริงๆ

eternal6969

ไม่รู้ว่าควรจะยินดีหรือหมั่นไส้ตาลุงดีนะตอนนี้

ttxluck

อ่า มาแล้วๆ อยากรู้ว่าคราวนี้หนูโดนัทจะยินยอมให้ลุงพลกินแต่โดยดีหรือเปล่า รอตอนต่อไปนะครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

กินของคาว แล้วต้องกินของหวานแบบโดนัท และต้องจิ้มนมด้วยนะ