ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Musu Aki] Nothing To Do in Countryside ชนบทแบบนี้ ไม่มีอะไรให้ทำ [แปล (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 01, 2017, 07:23:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshitoki

ขอบคุณครับ ได้เปลี่ยนแนวมั้ง
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

วานิช จรุงนิวัฒน์สกุล

น่าจะมีเกมนี้ในบ้านเราที่มีรางวัลแบบนี้มั่งนะ

(จิ๋ว)

โดนรุม...ตลุมบอน..

::Reader:: ขออ่านแปปนะคะ

ชอบหน้่าตานางเอง ในหน้าที่ 11 มาก น่าหม่ำจริง ๆ

เห้อ..... อ่านตอนแรกว่าใจร้ายมากนะ เสร็จกันแต่ฝ่ายหนุ่ม ๆ น่ะ

สาวเจ้าค้างอย่างนั้นน่ะ โคตรเข้าใจเลย

::Thankyou::  ขอบคุณทีแปล&ปัน ค่ะ

ทำให้สาวอารมค้างนี่ไม่ดีเลยเนอะ  ::Pull::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว / พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

gsellgam

ollo

Mal2uneI