ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiden Akira] Titty Hunter นักล่าเต้า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2017, 02:27:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Titan Siriworapat

Titan Siriworapat

สูง เหนือ

thum2520

อันดับแรกขอเม้น เพื่อขออ่านก่อนนะครับ เพราะภาพสวย

thum2520

ผมว่าจบเร็วไปหน่อยครับ ตอนแรกน่าติดตามเชียว แต่ตอนหลังจบห้วน ๆ ไงไม่รู้

lamom

น้องนี่มันน่าจะรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นแน่เลย

เอาอย่างนี้เลยเหรอ

chipper

ไอ้น้อง ทำไมเองโชคดีแบบนี้ สุด ๆ 
อ่านแล้ว ทำไมพี่มันยอมง่ายจังอิจฉาว่ะๆๆ ::Angry::

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

asdf4321

เสียดายนิดๆตรงจังหวะจะได้โจ๊ะ ก็โจ๊ะกันดื้อๆเลย อุตส่าห์เล่าเรื่องมาน่าเร้าใจดีๆอยู่
ขอบคุณครับ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jetsada221

jittipat