ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn1789

คุณประธ๊านนนน พุ้งเข้าใส่งี้เลยหรอ ขออนุญาตอ่านนะครับ

::Oops:: ::Oops:: ::Oops:: เจอดุ้นไปที่ยิ้มยาวๆเลยสิ

castiel47

Lushio

ลองดูแต่เรื่องประทานนักเรียนแบบนีแพทเทิร์นน่าจะเดิมๆ

อ่านเสร็จแล้วแปลดีแต่เนื้อเรื่องแพทเทิร์นเดิมๆ น่าจะหาเรื่องแวกแนวบ้าง

songsak

พระเอกเราโชคดีมากเลย ท่านประทานกลัวเสียการปกครองแน่ๆเลยต้องจัดการแบบนี้

bompower1000

microsd

สาวแว่น คูลๆ แบบนี้บนเตียงจะเป็นไงน้าา

ลายเส้นอาจารย์คนนี้สวยมากเลยครับ ติดตามผลงานนะครับ  ::Fighto::

Nabisca Sathu

อ๊าาา ทีตอนเรียน ประทานนักเรียนมีแต่ผู้ชาย 55555555555+ ปล.ชอบแนวแบบนี้แหละครับ แนวพี่เยสกับน้องนี่ไม่ชอบเท่าไรแต่อ่านได้ ก็พยายามคิดว่าเป็นการ์ตูน แต่ไล่ๆอ่านมานี่ การ์ตูนพี่น้องนี่เยอะมากกกกกกก

possionseul

ในอนาคตอาจจะซื้อชุดคุณกระต่ายมาใส่ทั้งคู่เลยก็ได้นะเนี่ย

ได้แฟนสาวซึน น่ารัก หุ่นดี เก่งบนเตียงขนาดนี้ โคตรคุ้มแล้ว

ว่าแต่เอ็งไปเอาพวงกุญแจคุณกระต่ายมาจากไหนฟ่ะ -*-

leonado54

แค่ยิ้มเนี๊ยนะ อยากเห็นเธอมีความสุขจังจะยิ้มสวยไหม

voldermor96

น่าติดตามอย่างยิ่ง ประธานน่ารักแถมเปิดด้วยจูบมาขนาดนี้

Devil Joker