ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RicaooN

ประธานเดินมาแจกถึงที่เลย อยู่เฉยๆก็ไม่มีไรละ

Opal Por

สุดยอด

ชอบๆแนว ผญ รุกแบบนี้

oyoyo

ปกติเคยเห็นแต่สาวซึนแตก คราวนี้ท่านประธานคูลแตกจะเป็นยังไง จะน่ารักแค่ไหนกันนะ

ถอดแว่นแล้วน่ารักกว่าเดิมเยอะเลย

ballmayerz

civil2

อ่านแล้วรู้สึกอิจ ทำไมตอนเป็นกรรมการนักเรียน สภาถึงมีแต่ชายล้วน ทั้งๆที่โรงเรียนสห ::Crying::

civil2

สาวน่านิ่งจะเร่าร้อนแบบนี้ทุกคนไหมนะ ><  ชอบจุงแนวสาวนิ่งๆนี่ ของคุณครับ

karnkarn

ตอบ 2 ครับ ส่วนตัวชอบเนื้อเรื่องแบบใสๆ ประธานกับพระเอกซิงทั้งคู่  ::JubuJubu::

anontatum

แปลมาได้น่าอ่านมากครับ ขอบคุณมากนะครับ สำหรับผลงานแปล

ดาว นา

อยากรู้ประทานจะเสร็จนักเรียนหรือนักเรียนจะเสร็จประทาน

sarunpong

แอบตกใจฉากกอดตุ๊กตาท่านประธานน่ารักอะครับ แทบละลายเลย แต่ฉากท่านประธานจูบนี้ฟินนเลยครับ

sarunpong

ผมชอบแบบดำเนินเนื้อเรื่องไปก่อนอะครับ แบบค่อยๆฟินกับเนื้อเรื่องก่อนไม่ค่อยชอบแบบเปิดมาแล้วจัดกันเลย  ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับที่นำมาลงให้อ่าน