ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroya Kenji] Secret Female Student Council ความลับของท่านประธาน [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2017, 03:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P-Splendid

มารอชมครับว่าจะเกิดอะไรขึ้น

โอ้ แนวน่ารักตามสูตรเลย ขอบคุณมากครับสำหรับคำแปล

dikky

ท่านประธานหน้าโหดแค่ยิ้มก็เป็นเรื่องไปแล้ว แบบนี้ต้องแบล็คเมล์ให้เข็ดเลยครับ

dikky

เห็นความลับแถมได้ร่างกายประธานอีกนายโชคดีสองเด้งเลยนะครับ

Nattanan Tst

kitmer01

kitmer01

โหเปิดอ่านหลังจากคอมเม้นตะลึงกับภาพแรกเลย ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับแนวนี้สุดยอดมากๆ มีแนวนี้มาลงเรื่อยๆนะครับ

galatoz14

ถ้าท่านประธานจะน่ารักขนาดนี้ เห็นแล้วอยากไปโรงเรียนทุกวันครับ ขอบคุณครับ

s_rainy

::GiveMe::ขออ่านด้วยคนนะครับ อยากรู้จริงๆ ว่ายัยประธานนั่นจะทำถึงขนาดไหนเพื่อปิดปาก

noklek

สายซึนนี่นา

ตอบ2 กรรมจบง่ายจังนึกว่าจะมีเหตุผลลึกลับซับซ้อน  ::Crying::

teng ja

phatsa