ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 4 by /

เริ่มโดย Omega19, กรกฎาคม 16, 2017, 09:10:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

น้องแป้งสับสนแล้ว แต่คิดว่าเลือกคนที่จริงใจกับเราดีกว่านะครับ ปัญหาว่าไม่แน่ว่าทั้งสองคนจะจริงใจ อาจมีคนอื่นอีกก็ได้ ชอบแนวการเขียนมากครัย สมเป็นนักประพันธ์ในตำนานจริงๆ ขอบคุณครับ

hanabombam

โดนวันละคนเลย แถมยังไม่รู้อีกว่าเป็นใครที่ได้ซิงแป้ง

tigereac

รูปภาพเข้ากับเนื้อหาดีครับ แต่ตกลงคนเปิดซิงแป้งคือใคร

7946410

หนึ่งหญิงสองชาย มีความสึกซิ่งกัน เลยเถิดเป็นของกันและกัน เลยคิดไม่ออกว่าจะเลือกใคร

somc217

สงสัยว่าใครมาแอบดูนะ
รอตามต่อครับ
ขอบคุณมากๆ

jjhj1988

ไม่ใช่พีหรือแบงค์จริงๆ หรือสองคนนี้โกหกแป้งกันแน่
แถมนายพียังไปได้น้องน้ำให้แป้งเห็นอีก อีรุงตุงนังเลยทีนี้

savana911

สนุกมากครับ น่าติดตามและได้อารมณ์ลุ้นไปด้วยครับ

thisisbest

แล้วใครคือคนแรก หรือเมาจนจำไม่ได้

schareon

เนื้อเรื่องน่าติดตามว่าจะเป็นยังไงต่อไป

blackjack

::Glad:: ว้าวมาแล้วรอมานานขอบคุณครับ

jaster ja

นั้นสิใครเปิดซิงนะ ชักอยากรู้แหละ ขอบคุณครับ

spr566

ขออนุญาตเข้าอ่านและชมรูปปลากรอบด้วยครับ

spr566

นึกแล้วว่าท่านเล่นมุกปลากรอบที่เอาไปต้มยำแบบนี้ แต่ต้องขอดูให้แน่ใจ 555

narakjung

corei5

ผมว่าชาวบ้านแถวนั้นล่ะ ชัวหึหึ ::Bloody::