ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 29 : วันลาป่วยของภารโรงเฒ่า

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 17, 2017, 12:03:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติถ้าคุณเป็นลุงชุมพล คุณจะหยุดอยู่ที่หนูเฟิร์นคนเดียวไหม

แน่นอน แค่เฟิร์นคนเดียวก็โชคดีเหลือเกินแล้ว
37 (11.3%)
ไม่มีทาง!! โดนัทก็หวานละมุนลิ้น พิมมี่ก็แซ่บ น้องนาถก็น่ารัก ไหนจะหมอพลอยอีก ต้องจัดให้คุ้มก่อนตาย!
290 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 327

review1972

เฮ...ในที่สุดท่านnato87ก็กลับมาแล้ว แถมมาเกริ่นซะอยากอ่านตอนต่อๆไปมากกก อยากรู้ว่าหมอพลอยจะเสร็จลุงได้ยังไง ลุ้นครับ ขอบคุณมากครับ

pimmy121

แล้วลุงจะโดนสองสาวแก้เผ็ดแบบไหนเนี่ย จะจับลุงมัดไว้แล้วเล่นกันเองให้ลุงดูมั๊ย น่าสนใจ

leonado54

midnightblusie

ต้นเหตุแห่งความเสียว คือความประทับใจในมุมมองนั่นเอง

yoyoman

jaster ja

รักษาสุถาพ ก่อนนะลุงอย่างอื่นค่อยว่ากัน พอร่างกายดีเเล้วเอาทบต้นทบดอกเลยนะ อิอิ ขอบคุณครับ

tantawanjames

ร่างกายก็ไม่ดี แต่สาวมีไม่ขาดเลยนะลุงสุดยอดมากก

asiakook

ต่อไปสบายแล้วลุง มีหมอพลอยดูแลส่วนตัว สู้ๆ ขอบคุณครับ
ปล. ไรท์ อย่าให้มนุษย์ลุงหายไปเกินสามวันน้า โบราณว่าจากสามวันนารีเป็นอื่น อิอิ

spr566

หมอพลอยสงสัยจะพลอยฟ้าพลอยฝนเข้าฮาเร็มมนุษย์ลุงอีกคนซะล่ะมั้ง

shevchenko55