ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 1 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2017, 07:23:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantan123

แค่ตอนแรกก็น่าติดตามมากๆแล้ว นางเอกจะเจออะไรต่อ

siwapeeza

rains

สนุกดีครับ เนื้อเรื่องงงๆแต่พออ่านข้อความข้างบนแล้วก็พอเข้าใจ รออ่านตอนต่อๆไปครับ

conx96857

arovaha

ผมขอฝากเนื้อฝากตัวเดินทางครั้งนี้ด้วยนะครับผมมมมมม

Gunitle

ถ้าตอน2ดาร์คมากก็คงจะไม่ไหว แต่ตอนนี้ยังพอรับได้อยู่555 ขอบคุณมากครับ

overkill

ภาพสวยดีหุ่นไล่กานี่ชุดมันเฟรดดี้ ครูเกอร์ชัด

xfreestylex

แนวนี้แปลกดีครับ แต่รู้สึกเหมือนนิยายหรืออะไรสักอย่าง หุ่นกระป๋อง หมาป่า หุ่นไร่กา อะไรประมาณนี้

myaopap

โกเบ ชาบูชะ

แนว แฟนตาซี หรอครับ ถือว่าเนื้อเรื่อง เขียนได้น่าสนใจ น่าติดตามครับ เรื่องนี้

araiwasud11

น่าติดตามสุดๆครับ ชอบนางเอกมากๆครับ สวยสุด ขอบคุณที่แปลมากๆนะครับ 

baipai0428 .

ภาพสวยงาม เนื้อเรื่องดาร์คได้ใจ ชอบมากครับ