ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 31 : เกมรักอลเวง Pt3

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 07, 2017, 06:58:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้น้องนาถเสียสาวให้ใครครับ เฟิร์นกะโดนัท หรือ ตาลุงชุมพลที่ร่อแร่ใกล้่ตายเต็มทน

อยากอ่านทรีซั่มแบบหญิงล้วน เพราะฉะนั้นจัดไปเลย โดนัท เฟิร์น รวมหัวกันเปิดซิงน้องนาถ
101 (28.4%)
ไม่เอา เสียดายของ ต้องให้มนุษย์ลุงมาเปิดซิงเท่านั้น
255 (71.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 356

nsrichantamit

shinosuke

ใจเย็นๆลุงเดี๋ยวได้ตายแน่พักบ้างไรบ้างสิลุง

waveviviann

น้องนาถจะโดนไหมเนี่ย ตาจุมพลจะหยุดเจ้าชู้ไหม  รอคำตอบอยู่

peddo

ว้าว ตอนเดียวสามยก ลุงน่าจะหมอบหลังเกมนี้ บทรักสองสาวนี่เสียวมากเลยครับ ขนาดไม่ค่อยชอบสไตล์เลส สามสาวเล่นเสียวนี่น่าจะมัน มาต่อนะครับ ขอบคุณครับ

peat

tdt14023

สงสัยคงต้องให้น้องนาถโดนโดนัสกับเฟิร์นทำโทษที่ดันมารู้ความลับของสองสาวก่อนละครับแล้วค่อยมาโดนลุงชุมพลเราทำโทษต่อข้อหาน่ารักจนมนุษย์ลุงอดใจไม่ไหว5555ขอบคุณมากๆครับท่านผู้ประพันธ์

สมชาย นาทราย

gfthebc

ชอบ​น้อง​พิมมี่​มาก​เลย​ครับ​ อย่า​ให้​นาย​บิ๊ก​กลับ​มา​รัง​ควาน​หรือ​ว่า​ทำร้าย​น้อง​พิมมี่​อีก​เลย​นะ​ครับ​ ให้​นาย​บิ๊ก​ได้​รับ​ผล​กรรม​จาก​การ​ที่​จะ​ทำ​ไม่​ดี​กับ​น้อง​พิมมี่​เถอะ​ครับ​

n2610

ลุงเช้าต้องออกวิ่งทุกวันนะ. ต่อด้วยไข่ลวก เพราะต้องใช้พลังงานเยอะ

sofee

แหม น้องนาถนี่มาได้จังหวะทุกทีเลยนะ
คราวนี้ไม่รู้จะโดนปิดปากยังไง อิอิ
555+

babbom

บ่ะแล้วๆ ถึงเวลาฉิ่งฉับทัวร์แล้วจิเนี่ย น้องนาถกำลังจะโดนแซนวิชแล้ว

happyman2554

nobignosmall

ให้สองสาวปิดปากก่อน แล้วให้ลุงปิดรูอีกที

Hunter191

::HeyHey::เฟิร์นกับโดนัทก็ใช่ย่อยเลย หาแนวร่วมเล่นสามผัวเมีย

yasa_ud