ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท ตอนต่อมา

เริ่มโดย นีโอ, กันยายน 10, 2017, 02:45:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

johnywalker

งานนี้จะโทษใครละ ไวไฟเองก็ไม่รู้จักรักถนอมเมีย
สุดท้ายพ่อก็เอาไปกิน ตาชาติเองก็น่าสงสาร เก็บกดมานาน หารูลงไม่ได้
แต่สุดท้ายก็ได้ของดีไปกิน ส่วนหม้ายสาว สงสัยจะเสร็จตาชาติอีกคนถ้าเห็นอาวุธประจำกายแก

windranger1

สุดยอดมากครับ ถือว่าเป็นเรื่องที่สนุกที่สุดเรืาองนึง อยากอ่านตอนจบแล้ว  ::Fighto::

puenxno

พอจะเห็นแนวตอนจบอยู่เลาๆละ 
คงไม่ต้องรอนานถึงสามเดือนใช่มั้ยครับท่าน
เว้นวรรคตะละที ทำเอาลืมตอนที่แล้วกันเลย

jaster ja

ลูกหรือจะสู้คนเป็นพ่อได้ มาแบบนี้จะเปลี่ยนจากพ่อมาเป็นผัวชะละมั้ง 555

savana911

สงสัยม่ายหญิงคงเสร็จตาชาติอีกคน 555 สนุกมากครับ ขอบคุณครับท่นนีโอ

therasak

ไวไฟไปไวสมชื่อ น้องหญิงจะโอเคได้นานสักเท่าไหร่หนอ

waveviviann

ตาชาติคงได้น้อวหญิงลูกสะใภ้อีกคนเป็นเมีนแน่นอน

crazylex

นางหญิงจะร่วมแจมเอง หรือตาชาติจะลากมาร่วมเกมส์กามกันแน่

penred

ลูกชายไม่ได้เรื่อง พ่อผัวเก็บตกเมียลูกชายหมดแน่ คนแก่ประสบการณ์และลีลาเยอะ ติดใจแน่ๆ

eka1325

อรเจอของดีเข้าไปติดใจไม่ไปไหนเลย ตอนนี้สงสารน้องหญิง ไวไฟ ไม่มีฝีมือ อารมณ์คงค้างน่าดู รอดูตอนจบงานนี้ พ่อชาติได้เมียอีกคนแน่นอน สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

somc217

ตอนที่แล้วรู้สึกว่ามันส์ดี แต่ตอนนี้ยิ่งมันส์กว่า
อ่านแล้วร้อนตามไปด้วยจริงๆ
รอลุ้นตอนหน้าว่าจะเป็นยังไง
ขอบคุณมากครับ

mongk

...........แล้วปล่อยให้นางอรนอนคว่ำหน้า ลงไป  แต่แกยังอัดท่อนอาวุธของแกย้ำกดเข้าไปอีกจมมิดลำทางรูด้านหลังของนางอร  และปล่อยให้มันคาบคาอยู่อย่างนั้น...
ไม่แน่ใจว่าด้านหน้าหรือด้านหลัง เพราะก่อนหน้านี้ เข้าด้านหน้าตลอด
แต่ไม่ว่าจะเข้าทางด้านหน้าหรือด้านหลัง ตาชาติของท่านนีโอก็สุดยอดอยู่แล้ว
ขอบคุณครับ

mspeed

songsak

สงสัยงานนี้น้องหญิงจะเสร็จตาชาติอีกคนแน่ๆ