ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่4

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 15, 2017, 06:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

padarling01

ยังไม่ได้อ่านครับแต่ขอคอมเม้นท์ก่อน...เอาหนังเอ๊กซ์มาแลกก็ไม่ยอม...อยากอ่านไลน์กลุ่มครอบครัวตัวผู้คนอื่นๆบ้างคิดว่าคงจะคุยหรือส่งรูปที่ตัวเองมีให้กลุ่มดูกำลังรอลุ้นครอบครัวคุณพิเชษฐ

padarling01

ถ้าหัวควยเอ๊ยหัวบักป๊าใหญ่แบบนี้หีลูกสาวแหกแน่นอน...เผลอๆติดใจควยป๊าไปเลย...พ่อลูกยังเงี่ยนขนาดนี้..แล้วม๊าล่ะ..แต่ดูแล้วหีลูกสาวจะรับไม่ไหว

Watsun Suppot

อยากไปยืมหีจูนชักว่าว โคตรได้อารมอะคับบอกเลย ผมนี่FCเลย โคตรติดตามอยากให้มาลงทุกวัน

วัน

อูยยยย นมข๊าวขาว เนียนทั้งตัว น่าเย็ดมากครับผม ถ้าได้ซักทีนะ...ไม่สิ ถ้าได้ต้องขอหลายๆทีเลย  ::Bloody::

natadeesk

Tara Ningun

bunforfree

ขอบคุณครับ แหม่ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ ผู้ชายน้ำแห้งทั้งบ้านแน่นอน ::DookDig::

taimon

รอลุ้นๆๆๆ จูนจะโดนพ่อบานมั้ย จะโดนวิงพร้อมกะสามีมั้ย 555+

birm bigbirm

ตอนหน้านี่โดนมั้ยครับเนี่ย ลุ้นตัวโก่งละ ถ้าโดนนี่คุณจูนรับไหวมั้ยเนี่ยท่าทางของป๊าไม่ธรรมดา

nsrichantamit

หมาหยอกไก่แบบนี้ ตอนหน้า มีเสร็จแน่ ๆ

Oppor RSeven

สนุกดีนะครับ จูนนี้ดูร่านมาก

asiakook

โหน้องจูนอย่ายอม ตอนนี้ โดนป๊าขโมยซีน อิอิ ขอบคุณครับ

Rutt Non

Leesawo Leesa

ขอบคุณครับผมเข้ามาดูทุกวันเลยครับ