ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เดาตั้งแต่ตอนแรกแล้วว่าถ้าสาวติดแบบนี้มีสิทธิ์ค่อนข้างมากที่จะโดนลวนลามด้านหลัง 555 สงสัยคงโดนทั้ง 2 คนกระแทกจนหลุดไปด้านหน้า แล้วก็เลยตามไปจัดการให้เรียบร้อยอีกทีที่อีกห้อง ... หื่นเต็มที่แล้ว

เดาผิดแฮะ ... กลายเป็นแบ่งกันคนละด้าน แถมแข่งกันอีก ... ว้าววว

UDDIJ

Reggal

ไอ้แว่นโดนเตะสลบ ส่วนอีกคนได้อึ๊บสบายยย 555

Reggal

หลังอ่านจบผิดคาดแหะ ไอแว่นน่าจะโดนหักหลัง 555

gooda

เรื่องเรียบๆง่ายดีครับ แต่ก็น่าอ่านอยู่ครับ เรื่องต่อไปผมชอบนะแนวแบบนั้นตั้งตารอครับ

Yong Mit

เรื่องนี้รูปสวยดีครับเนื้อหาช่วงแรก  ok ดีครับ

kitaro_dts

Vinsmoke

::Reader::

ทำผมอ่านแล้วฮา

ขอบคุณครับ

genewaj

คล้ายๆที่ติดผนังเลย ลุ้นๆจะมีคดีพลิกมั้ย

liverpudlian

แบบนี้ไม่ต่างจากอ้อยเข้าปากช้างเลย 5555

อีดิท เพื่อตอบ 2
โหโดนจัดหนักกว่าที่คิดอีกครับเนี่ย

poulandcaca

poulandcaca

warlordxxx