ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gustav] Reika wa Karei na Boku no Maid Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 01, 2017, 08:40:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

เรย์กะนี่ น่าจะเป็น ยอดมนุษย์แม่บ้าน เนาะ
ดูแลลูกค้าที่ร้านทั้งวัน
ดูแลเพื่อนๆเจ้านาย ตอนเย็น
แถม กลางคืนต้อง เทคแคร์ เจ้านายอีก
ไม่เห็นเวลาพักของเธอเลยจริงๆ

ขอบคุณท่าน   ที่อดทน คลีนภาพสีที่  คลีนยากสุดๆ พร้อมแปลเรื่อง

infinityex

darthvader

ก่อนอื่นขอบคุณคุณ Melody มากครับที่อุตสาห์ทั้งคลีนและแปลให้ได้อ่าน
เรืองนี้อ่านแล้วชอบมาก ตัวเอกฝ่ายหญิง (หวังว่าคงเป็นนางเอกนะ) เป็นแบบนี้นี่ความฝันของนายชัดๆ
ลายเส้นก็สวย
ไม่รู้ว่าสุดท้ายเรย์กะจะได้ความทรงจำกลับมาไหม แล้วถ้าได้ยังจะเป็นเมดต่อไปหรือเปล่า
ต้องติดตามต่อไป

aholic

thegift52

สวยมากเลยครับ ทั้งลายเส้น หน้าตา รูปร่าง วาดได้สวยมาก ขอบคุณครับ

Tdestiny

แนวสาธารณะก็มา ::HoHo::

นางเอกน่ารักจริงไรจริง

glaciar

เพราะเบียร์แท้ๆ เมาได้ถึงขนานนี้เลยเราะะะะะ  ::Oops::

phantom1990

ภาพสวยดี

แต่เหมือนจะได้กันตอนเมา

ตอนตื่นมานี่น่าจะจำไม่ได้

Joker-

worachat39

xsoulkung123

เมดสุดสวย แถมหุ่นยังเซ็กอีกด้วย
ไอ้เจ้านายนี่คงได้สนุกจนล้นทุกวันแน่ๆเลย
::Yes!::

sittipong.p_new

ตอนนี้ น่ารัก น่าลุ้น มากๆ ตื่นเต้นดี ::DookDig::

Reggal

เหมือนเดิม maid บานซายยยย!!!  ::YehYeh:: ::YehYeh:: / นี้ซิถึงจะเป็น maid ในอุดมคติ ที่ดี มากกกก

eieei

jruk12

ภาพสวยแต่เนื้อเรื่องดูใสๆไปหน่อยครับ