ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาคนที่ใช่(นักข่าวสาว)

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 20, 2017, 03:01:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twintower

.

kaithai

เรื่องนี้ คงมาในแนว  "เรื่องสั้นมันหยด"
ขอบคุณมากครับ

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย

ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆ

ครับ
ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่

ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อ

สมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์

เอามักง่ายมั่ว
ๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก

6 เดือนเป็น 1ปี.
.

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง

เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็

แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

olemantu

ท่านหายไปจากบอร์ดนานมาก ซึ่งอาจเป็นเพราะผมไม่ได้ติดตามข่าวคราวของท่านโดยเฉพาะ  นอกจากดูจากเรื่องที่โพสในบอร์ด
ดีใจที่ยังได้อานเรื่องของท่านอีก ยังติดตามงานของท่านอยู่นะครับ

twintower

อ้างจาก: olemantu เมื่อ ตุลาคม 20, 2017, 06:56:55 หลังเที่ยง
ท่านหายไปจากบอร์ดนานมาก ซึ่งอาจเป็นเพราะผมไม่ได้ติดตามข่าวคราวของท่านโดยเฉพาะ  นอกจากดูจากเรื่องที่โพสในบอร์ด
ดีใจที่ยังได้อานเรื่องของท่านอีก ยังติดตามงานของท่านอยู่นะครับ

มัวแต่ไปแต่งนิยายเตรียมที่จะขายอยู่ครับ  แต่ผ่านไปหลายเดือนยังไม่เสร็จสักทีครับ

xnosex

ชอบมากครับ ต้นเรื่องเกริ่นมากไปนิด
แต่กลางกับท้้้ายาได้อารมณ์มากครัับ

นัทโตะ

ชอบแนวเรื่องเซเล็บแบบนี้ดีครับ

เดี๋ยวจะลองตามไปอ่านเรื่องเก่าๆของคุณดูครับ

ว่าแต่แต่งมานี่อิงจากบุคคลจริงๆด้วยไหมครับ

samsung014

แนะนำตัวละครช่วงแรกยาวจนคิดว่าตอนนี้จะยังไม่มีอะไร ที่ไหนได้พอจะมีก็มาไวปานจรวดเลย สนุกมากครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

นักข่าวสาว เป็นคนใช่ที่เราค้นหาหรือป่าว เรื่องเซ็กส์เข้ากันได้ดีเลยนะ

elviswhat

คุณ twintower ห่างหายไปนานมากคิดถึงผลงานแบบนี้

hanabombam

เจ้พัชถึงจะโดมมาแล้วไม่มาก แต่ลีลาเจ้แกจัดจ้านไม่เบา

whitebag

ผู้เขียน เขียนได้ละเมียด ละไม เหมือนดื่มไวน์ ที่ค่อยค่อยจิบ ไม่กระแทกกระทั้นรุนแรง จนกว่าจะถึงตอน..นั้น ที่พายุกระหน่ำ

naitoom

จบในตอน เป็นแบบ ซีรีย์หนังฝรั่งในโทรทัศน์ หรือ ซิตคอมของไทย น่าสนใจมากครับ ในแต่ละตอนก็อาจจะแทรกอะไรบางอย่างที่จะนำไปสู่ตอนใหม่ๆ หรือเชื่อมต่อกับตอนอื่นได้ เหมือนซีรีย์ ซีเอสไอ ที่ผมชอบดู มักจะทิ้งเงื่อนบางอย่างไว้ตอนละนิดๆ 3-4ตอน จนไปไฮไลท์ในตอนหนึ่งหลังจากนั้น เช่น ใน 3-4 ตอนจะมีการแทรกหลักฐานหรือเงื่อนของฆาตกรรมต่อเนื่องเพิ่มจากคดีที่จบไปในแต่ละตอน จนในที่สุดก็มาถึงตอนที่จะมาปิดฆาตกรรมต่อเนื่องที่ปูทางไว้แล้วนั้น ถ้าไม่ได้ติดตามมาอาจ งงๆหน่อย แต่ก็รู้เรื่อง

somc217

เรื่องของคุณ twintower สนุกทุกแนว อ่านแล้วไม่เคยผิดหวังเลย ซึ่งเรื่องนี้ก็เช่นกัน
เขียนได้เหมือนเป็นนักเขียนอาชีพเลย
รออ่านทุกๆตอนครับ
ขอบคุณมาก

cooking_gear

จากการเปิดเรื่อง สมกับที่จะเขียนหนังสือขายเลยครับ รอนักร้องและคนอื่นๆต่อไปนะครับ  ::GiveMe::

BooM_Za

สนุกมากเลยครับ สุดยอกไปเลยแม่นักข่าว หายไปนานเลยนะครับคิดถึงผลงานมากเลยครับ