ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 1 ปลัดขิกงิ้วดำ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 22, 2017, 10:12:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sbyboy

::Ahh::ชอบคัฟ แนวนี้ แนวคุณไสย ไสยเวท อ่านสนุกดี

darkside

แนวอาถรรพ นี่ ไม่ได้อ่านมานานมาก  แค่เริ่มก็น่าติดตามแล้วเนี่ย  ::Glad:: ::Glad::

jellineg2

สงสัยน้องหนิงจะได้เสร็จนายป๊อดก่อนน้องหลิวนะครับเนี่ย โดนล็อกเป้าซะแล้ว 55

DoJo

น่าติดตามมากครับ ปลัดขิกจะทำอะไรได้บ้างน่าสนใจดี

Mhokkk

สิทธิกร ที่ภักดี

Nu

กำลังจะได้เสียวโดนขัดจังหวะสะงั้นน่าสงสาร

I'AUAN

แค่ตอนแรกก็สนุกแล้ว งานนี้มีเฮ ป็อดเอ้ย

ba1na2

ป็อดเอ๋ยโดนซะแล้ว แล้วใครจะจะช่วย
แล้วปลัดขิก จะใช้ยังไง ลุ้นอีกแล้ว
ขอบคุณผู้แต่งครับ

grut1247

เด็กมันเพิ่งเคยเจอ วัยกำลังเลือดลมร้อนแรง เรื่องให้มองซ้ายมองขวาก่อนต้องมีพลาดบ้าง

hanabombam

งานเข้าแล้วป็อด สงสัยต้องใช้ของดีที่พ่อฝากไว้ให้ซะแล้ว

kriangbaac

กำลังจะเสร็จดันมาขัดจังหวะ แล้วใครจะช่วยป๊อดได้นิ

anupan_2764

เดี๋ยวถึงทีป็อดเอาคืนบ้าง อ่วมแน่
มีของดีซะอย่าง จัดไป
ขอบคุณครับที่นำเรื่องมาลง

tarokub

อ่านแล้วมีลุ้น ว่าจะแก้ไขอย่างไรขอบคุณครับ

Tayoii

ใกล้จุดเดือดแล้ว. อยากรู้จักป็อดจะเอาคืนอย่างไง ลุ้นๆ