ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน2 กลายเป็นว่า...

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 27, 2017, 03:09:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xq30066

kchumpot

เรื่องนี้มาแนวแปลกดีน่าอ่านอีกแบบเขียนให้ยาวหน่อยนะครับแฟนอยากอ่านสนุกมาก

Ken Tip

ชอบเลยครับ คุณบุ๋มติดใจน.ช.แล้ว คาดว่าคงมีอีกหลายยกตามมา ส่วนตัวอยากให้บรรยายฉากอย่างว่าแบบเน้นๆ มีรายละเอียดเยอะๆ จบช้าๆหน่อยครับ

pinmonkey

ติดใจเสียแล้วน้องบุ๋ม เจอหนักแหงๆ ขอบคุณมากครับ

procha

ดร.บุ๋ม ติดใจลีลาเฒ่าหม่องแย้ว  ว่าแต่ สมีคุงธี ไม่ได้เช็คกล้องวงจรปิดเลยหร่อ  ::Oops::

fai_fai

สนุกมาก

====================================

5/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/11/2560 -5/5/2561 )

====================================================.

Somkiat Ruangsubvilai

นักโทษอะไรจะโชคดีขนาดนี้ ได้สาวสวยๆมาปรนเปรอ แถมทำอาหารให้อีก

thing

piyaked

จะสงสารหรือยินดีกับดรบุ๋มดีนะที่ได้พบของดีแบบไม่ค่อยเต็มใจ

phanuphan chanthong

mighty

คงเป็นที่พักพิงที่แสนสุขอีกยาวนานและตื่นเต้นสุดสุด

minemints

แบบนี้น้องแก้มบุ๋มจะติดใจในการสวิงแน่ๆเลย

5555maemoo

ชอบแนวนี้มากๆ อยากให้ดร.แก้มบุ๋ม โดนหลายๆคนพร้อมๆกัน

wiseman

ดร.บุ๋มท่าจะติดใจของหม่องซะแล้ว คงจะติดพันอีกนานเลย 

สมปอง บุญ