ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakiro

จัดคนแม่เสร็จแล้วจะรออยู่ไย จัดต่อสิคร้าบ

alexis sank

รอลุ้นน้องหนิงอยู่นะครับ อย่าเพิ่งหมดแรง

common

เป็นการล้างแค้นที่ฟินสุดๆไปเลยครับ ป็อด

winnythepooh

ได้แม่เป็นเมียคนแรกแล้ว หนุ่มป๊อดจะมีเมียทีเดียว 2 คนเลยหรือเปล่าน้า

Autta

แอบเสียดาย ที่พี่ป็อดไม่เปิดซิงกับลูกสาว ที่ซิงด้วยกันทั้งคู่ แต่สงสัยคนแม่คงติดพี่ป็อดหนึบแน่นอนแบนี้

mokung

จัดแม่แล้วก็ลูกต่อเลยยังไม่หายแค้น

lindor

เรื่องโปรดสุดตอนนี้ของผมเลย ครบทุกอารมณ์ อยากเป็นนายป้อดเองมั่งจัง ขอบคุณผู้แต่งครับ  ::WooWoo::

alohaseed

เห้อ มีอย่างงี้ซักตัวก็คงดี ไอ้ขิกเอ๋ย

tp3660

newblogspot

part2  นี้เผด็จศึกจบทั้งแม่ลูกเลยมั้ยครับ ลุ้นๆ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ป๊อดเหลือไว้ให้ลูกบ้างนะ รออยู่อย่าง...

azerothx

แบบนี้เลิกด่าไปอีกนาน  ::DookDig::
เหลือแรงเผื่อน้องหนิงด้วยนะเจ้าป็อด  ::Thankyou::

ืnovoman

ป๊อด คงเติมเต็มให้บ้านนี้ ได้ทั้งบ้านแน่ ชักอิจฉา ต่อคนลูกเลย

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ   อย่าเพิ่งหมดแรงนะพระเอกเรารออ่านน้องหนิงต่อคับ

larvi