ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 3 (จบตอน)

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:52:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lucifer15

ท่าทางน้องหนิงจะติดใจป๊อดนะครับ ส่วนทางวิไลนี่ต้องซ้ำอีกหลายๆรอบ

mspeed

โทษที่ได้รับคือความเสียวสุดๆจนติดใจเลยสิ

shinosuke

quantize

อารมณ์ขัดขืนบ้างยอมบ้าง สนุกครับ

ขอบคุณครับ

ham204

ป๊อดทำได้  มีตัวช่วยอีกต่างหาก เยี่ยมครับได้ลุ้นทุกตอนเลย

jop jop

ตอนต่อไปขอแบบสะใจ เอาแบบมาหลงป๊อดให้งอมแงมสองแม่ลูกเลยนะ

singkanong

อยากได้ปลัดขิกไปหาได้ที่ไหนครับท่านผู้แต่งแห่ะๆเยี่ยมมากครับท่านขอเป็นกำลังใจให้ครับและหวังว่าท่านคงจะผลิตผลงานออกมาได้เยี่ยมยอดแบบนี้อีกนะครับ

korn2532

ได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลยแบบนี้น้องหนิงจะติดใจป๊อดบ้างไหม

mafioso

จากมือใหม่กลายเป็นอาชีพในช่วงข้ามรู นายป๊อดนี้ยอดนักเสียบมาเกิดชัดๆ

alittleboat

สุดยอดครับ
น่าจะเอาคุณนายมาแจม พร้อมๆกันเลยนะครับ

chairat04

ได้แม่ แทงลูกไม่รู้ว่าแม่จะโดนเปิดซิงประตูหลังเปล่า เสียว ขอบคุณครับ

larvi

ผมก็ยังยืนยันคำเดิมครับ แบบนี้ต้องให้ MB แล้วละครับ จะได้เป็นทาสไปเลยอะไรประมาณนี้

rai2000

star_war

น้องหนิงเสร็จจนได้ สมกับที่รอคอย ขอบคุณมากครับ

7946410

ถึงน้องหนิงจะไม่เคยผ่านชายมาก่อน  แต่เมื่อโดนเล้าโลม ลีลาบนเตียงของป๊อด จนเสียวมีความต้องการ อยากให้เอาอีกรอบ