ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน3 เพื่อนมาเยี่ยมบ้าน

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 01, 2017, 11:53:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bullfight

ตอนที่3ที่รอก็มาถึง ครั้งนี้มีเพื่อนดร.บุ๋มซะด้วยดูๆแล้วไม่แคล้วต้องมีสวิงกิ้งชัวร์ ฮ่าาา ขอบคุณนะครับที่นำมาแบ่งปัน

MAC

ในที่สุดน้องแก้มบุ๋มก็รู้จักตัวตนที่แท้จริง (ที่ต้องการของตัวเอง) ::HeyHey::

manhunter

Nong5670

krond

ขอบคุณครับ อ่านแล้วสนุกดี แต่ที่อน่น่าจะได้ย้ายไปทำงานที่พม่าแน่ ๆ ดร.บุ๋ม

Kun Sea

แก้มบุ่๋มลืมสามีแน่งานนี้

bbkja555

Deadmask13

ลุงหม่องน่าจะจัดการเพื่อนๆทั้งสองของแก้มบุ๋มด้วยนะเนี่ย

toto65

atomicbear

ลุงกำลังจะจากไปแล้ว คุณนายจำหาใครมาคลายความอยากให้

polka2012

ดร.บุ๋มจะรอดจากหม่องแล้วเหรอแล้วจะโดนใครต่อนะ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์สร้างผลงานดีๆอย่างนี้ออกมาเสมอครับ ::WooWoo::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เป็น ดร. แต่ก็มีความรู้สึก มีอารมณ์ ความสุข ความเสียว เหมือนกันครับ

Just Chillin