ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 37 : เรื่องวุ่น ๆ ในมุ้งวิทยาลัยพยาบาล

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 03, 2017, 04:10:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tdt14023

นึกว่าลุงพลต้องไปนอนหยอดน้ำข้าวต้มในโรงพยาบาลเสียแล้วดีนะที่ยังฟื้นขึ้นมาได้หักโหมมากไปแล้วนะลุงเดี่ยวก็หัวใจวายตายหรอกแต่ว่าเมียหมายเลขหนึ่งกับเมียหมายเลขสามเจอกันแล้วนี้สิไม่รู้ว่าระเบิดจะลงที่ลุงชุมพลตอนไหนผมเอาใจช่วยลุงอยู่นะครับ

gfthebc

ไม่​อยาก​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​อีก​เลย​ครับ​

solomon1977

ลุงพลนี่มันแน่จริงๆเลย ถ้ามีตัวตนจริงๆจะคลานเข้าไปกราบฝากตัวเป็นศิษย์เลยเนี่ย

pinmonkey

วุ่นวายก่อนสงบ จะพบกับความสุขก็ต้องทุกข์ก่อน ขอบคุณมากครับ

swss2511

เกือบตายคาอกแล้วลุงพล ปัญหาวุ่นๆของสาวๆเริ่มก่อเกิดเมื่อมีมากเกินไป

babbom

น้องโดนัทพยายามบ่ายเบี่ยงความรู้สึกนะครับ ส่วนภรรยาที่ 1 และ ที่ 3 กับว่าที่ภรรยาในอนาคต มาปะกันซะนี่

tetete

review1972

อืม..ดูมันชุลมุนวุ่นวายสมกับชื่อตอนจริงๆครับ ก็ขึ้นอยู่กับลุงพลละครับว่าจะมีวิธีบริหารจัดการยังไง555

ดูดดื่ม

ยังไม่ได้จัดหมอพลอยเลย..มีนางเอกเพิ่มอีกคนแล้วหรือครับ..มันของลุงพลหละ

mikufc

ขอบคุณครับ ว่าแต่จะมีภาคต่อ แต่ภาคนี้มนุษย์ลุงเราจะหัวใจวายอยู่ร่ำๆ นอกจากลีลาแล้วจะเอาแรงที่ไหนไปเด้าแข่งกะหนุ่มๆเขา ผมว่าส่งแกไปฝึกวิทยายุทธที่เมืองจีนด่วน ที่นั่นยิ่งแก่ยิ่งมีตบะแก่กล้า ฮ่าๆๆ

biggiggog

เท่าที่มีอยู่เล่นเอาหัวใจจะวายอยู่รอมร่อ
ถ้าเพิ่มมาอีกได้ตายจริงแน่...เฮ้อ  เหนื่อยแทน
ขอบคุณมากๆครับ

brother1

ุลุงพลลพระเอกองเราจะจัดการกับน้องอุ๊ยังไง รอติดตามอยู่นะครับ

wapwap

โอ มีตัวละครเพิ่มอีก ฮาเร็มนี้จะมีกันกี่คนเนี่ย
ขอบคุณนะครับ สำหรับเรื่องดีๆ ::Thankyou::

happyman2554

เรื่องบางอย่างขมวดปม บางอย่างถึงจุดเปลี่ยน ชอบมาก ติดตามตลอด