ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anutit9119

สนุกครับ ดำเนินเรื่องฉับไว ได้อรรถรสครบถวน รอติดตามนะครับ

code47

darkangel

อ่านถึงตอนนี้แล้ว มีหลายรสเลยแฮะ..ขอตามตอนหน้าครับ

eka1325

ทั้งพ่อทั้งลูกทำร้ายกรได้งานนี้มีแก้แค้นแน่ สนุกขึ้นเรื่อยๆ

MrRasta

Sessiri Ratanatharakeat

Sopun Jeekkee

fantastica

ตอนที่แล้วนายกรแยกจากสาวคนรักว่าเศร้าแล้ว ตอนนี้ยิ่งพีคโดนเพื่อนหัหลังแถมสูญเสียผู้มีพระคุณ

tree0107

งานนี้มีดราม่าเต็มๆ สงสัยต้องถึงขั้นละเลงเลือดกันมั่งล่ะ

Sakdiwichai Ontong

sunlightz

มีความแค้นเป็นแรงผลักดันแบบนี้ ลำบากแน่ไออ้วนน

Whoo Amm Ii

งานนี้มีล้างแค้นแน่นอน ว่าแต่ จะล้างแค้นวิธีไหนล่ะเนี่ย

taton

ตอนนี้นายกรเจออะไรๆมาหนักจริงๆ สมกับชื่อตอนเลยครับ เอาใจช่วยให้สู้และกลับมาล้างแค้นให้ได้โดยเร็วนะ

Jo Tajima

เขียนได้เร้าใจมากครับ มีทั้งเสียวทั้งแค้น