ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ สงสารน้องดรีมจังจะเจออะไรบ้างนะ

may_290607908

แล้วน้องดรีมจะเป็นยังไงเนี้ยครับ

say4444

ถ้าเจอเหตุการณ์แบบนี้น่ากลัวมากเลย แอบลุ้นตามตลอดเลย

lux666

น้องดรีมน่าสงสาร มีเพื่อนเลวแถมแฟนที่นึกว่าดีดันเป็นโรคจิตอีก

isukjai5

ทีแรกก็สงสารคิดว่านายวิทย์จะไม่มีพิษสงอะไรตกเป็นเหยื่ออย่างเดียวซะอีกครับ

zethkhun

เหมือนบทน้องส้มกับพี่ซีจะคล้ายกับเรื่องน้องเเอนกับพี่โจนะครับ ซึ่งเรื่องนั้นก็เอามาจากเรื่องอื่นอีกเรื่องนึงที่เป็นน้องชายฟันพี่สาวที่เป็นชู้กับพ่ออีกที

SilcenceKnight

มาถึงจุดไคลแมกซ์สุดมันส์เลยครับ
จะเป็นไงต่อครับเนี่ย

achuya

รอลุ้นน้องดรีมว่าจะเป็นไงต่อไป ว่าจะมีอะไรทีึ่ผู้แต่งทำให้พลิกผัน

common

เป็นการล้างแค้นที่สาสมมาก กับการถูกหักหลังครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ
หักมุมเฉย ถือว่าสุดยอดเลย

Allnew Seethong

zeebraa

ลุ้นได้ใจเลยครับเรื่องนี้ จะมีภาคต่อไปอีกไหมครับได้อารมณ์มากรอผลงานอีกครับ

lindor

สุดยอดครับเรื่องนี้ ขอให้มีต่อยาวๆ นะครับ ชอบแนวนี้เหลือเกิน ไม่ค่อยมีให้อ่านกัน  ::Glad::

shadows2002

popcornz03

หักมุมตรงที่วิทย์ไม่ได้เป็นคนดีจริงๆ มีความโรคจิตซ่อนอยู่ สนุกดีครับ