ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

โอ้โห ท่าน ่ทานแต่งได้โหดมาก หักมุมเรื่องได้ขนาดนี้ เก่งจริงๆครับท่าน ขอคารวะเลยครับท่าน

tripplet

ืที่ผ่านมาก็จับสาวมาหลายคนไว้ทดลอง. น่าจะเจ็บมาเยอะโดนหลอกมาก็ไม่น้อยเลยเพิ่มความโรคจิตขึ้นไปเรื่อยๆจนเข้าขั้นบ้า

Danuphol Wichatham

น่าอ่านคับ

•====================================•
4/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 4/6/2561 ~4/12/2561 }

•===============================================•

rewat.32

nujane_dude

พี่วิทย์เผยด้านมืด เริ่มการล้างแค้นของพี่วิทย์

ping_ak

อ่าน้รื่องอยากรู้เลยว่าทำไทแฟน ดร ทุกคนถึงไม่เอา ดร มีปมอะไรทำให้ต้องนอกใจ

automilo

ในที่สุดก็ถึงบทสรุปซักที เรื่องราวทุกอย่าง ถูกเฉลยใน พาสนี้ ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ

ตี๋น้อย ฮิฮิ

ด้านมืดคงคนเราทำได้ทุกอย่างเพราะคนเราเห็นแก่ตัว

อัศวิน รัตนแก้ว

กลายเป็นหักมุมเลย เป็นดร โรคจิตซะงั้น. แต่ชอบครับ ความสัมพันธ์ต้องห้าม ตื่นเต้นดี.

Anant Be

อือหือ พลิกบทกันแบบตกใจเลย คราวนี้ก็มาดูกันต่อว่า น้องดรีมจะทำยังไง 
แล้วมันจะต่อไปถึง เวคเตอร์ได้ไงด้วย นี่สิ
ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ สำหรับตอนจบ :)

indexjoe

สนุก ตื่นเต้นดีมากครับ อยากรู้ตอนจบ วาาจะดาร์กแค่ไหน

therasak

เป็นนิยายอีกเรื่องที่อ่านสนุกและลุ้นว่าจะคลี่คลายอย่างไร ขอบคุณครับ

nmiint

thum2520

ตกลงคนเลวสุดน่าจะไม่ใช่คนทั้ง 3 แล้วนะเนี้ย

nat2oo7

พี่วิทย์นี้ สายโหดจริงๆ น่าจะเก็บกดมานาน