ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน ฉัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 14, 2017, 03:22:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

สุดโหดจริงๆกับบทลงโทษ แต่เป็นบทลงโทษที่ได้อารมณ์จริงๆ

wood007

ส้ม คงโดนพี่ตัวเอง ส่วนดรีมก็น่าจะโดนอีก

7946410

นายวิทย์มีแฟนสาวที่จะแต่งงานกันกับน้องดรีม  แต่กับมีอะไรกับน้องส้มซึ่งมีพี่ชายชื่อซี  แต่เรื่องน้องดรีมเต็มใจให้นายซีเยรสกัน  ซึ่งในนายวิทย์เห็นเข้า จึงได้วางแผนวางยาปลูกเซ็กส์ให้น ดรีม ส้ม ซี กิน จนเกิดเหตุการณ์สองพี่สองเอากันด้วย

pooloop

น่าติดตามครับ ว่าจะจบยังไง แลดูจะจบแบบโหดร้าย ขอบคุณคนแต่งมากครับ

cosmos789

wapwap

ที่แท้พี่วิทย์ก็ร้ายที่สุด เรื่องสนุก ภาพประกอบก็สุดยอด ขอบคุณนะครับ ::Thankyou::

gritkin

อ้าวเฮ้ย พระเอกเราดูเลวเลยนะตอนนี้ เรียนจบสูงเเต่ทำอะไรแบบนี้ สงสารจริงๆ

darthvader

ตอนแรกพี่วิทย์ดูน่าสงสารมาก
แต่ตอนนี้ขอเปลี่ยนแล้ว
พี่โหดจังครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เหมือนด็อกเตอร์วิทย์จะมีอาการป่วยทางจิตประสาทนะ จับบรรดาแฟนเก่ามาขังไว้ สองพี่น้องโดนขังให้มีเพศสัมพันธ์กัน แล้วน้องดรีมจะโดนแบบไหนนี่ สาวๆคนอื่นๆล่ะถูกทำโทษอย่างไรกันนะ

Peera canalitartis

อ๋าวววว ไหงงั้นละ ด๊อกกก สรุปแล้ว ด๊อกกกมีอาการ จิตเพท ใช่ม้ายยยย...ใครมีแฟนเป็นด๊อกก ก็ระวังๆไว้นะเออ  ::Evil::

holmes kelper

โดนด๊อกเตอร์วิทย์แก้แค้นซะแล้ว น้องดรีมจะรอดมั้ยเนี่ย ::Horror::

johnyred59

สุดยอดจริงๆนายวิทย์คนนี้ มีแก๊ซปลุกเซ็กส์ได้ด้วย ถ้าทำขายรวยแน่

testman

ตอนแรก ๆ ดูไม่ค่อยอะไร แต่ตอนสาม ตอนสี่นี่ดาร์กลงเรื่อย ๆ เลยครับ ตอนนี้รู้แล้วว่าใครร้ายที่สุด เล่นผิดคนกันซะแล้ว

premz

ไปๆมาวิทย์น่ากลัวสุดรู้แผนแต่ยังปล่อยไปอีก

ปทุมคงคา ภัทโรบล

อ้างจาก: ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง เมื่อ พฤศจิกายน 14, 2017, 03:51:14 ก่อนเที่ยง
ส้ม ซี และดรีม โดนยาปลุกเซ็กซ์  และจะแก้ไขยัง ยังนึกตอนจบไม่ออกเลย

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

•====================================•
14/11/2560

ก๊อปอ้างอิงคนอื่นมาแปะตอบ โดยไม่พิมพ์ใดๆ ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
มักง่ายกับไรต์ที่เวปนี้ไปนะเรา ที่นี่ไม่ง้อสมาชิกมักง่าย แบนตลอดชีพ { 14/11/2560 }

•=====================================•.