ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 12 หนูตัวใหญ่

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 17, 2017, 06:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aum691

น่าสงสารรุ่นพี่ดันมาพูดให้กรได้ยินซะได้สงสัยรอบนี้กรจะจัดให้หนักแน่ๆ

phoner

กรได้เย็ดทั้งเมียทั้งลูกสาวของเสี่ยชัยในคราวเดียวเลย ได้แก้แค้นบางส่วนแล้ว

sultant

งานล้างแค้นสำเร็จไปขี้นหนึ่งแล้ว กวาดเรียบทั้งคุณแม่และลูกสาว แต่ไม่อยากให้น้องหวานเปิดซิงโดยพี่รหัส อยากให้กรปืนโตเป็นคนทำแทน

Natthawutn Boonlert

จะเป็นเจ้ากร หรือพี่รหัสที่จะได้จัดการ รอลุ้นๆๆ ตอนต่อไปรีบมาไวๆ ครับ

toptime

::WowWow:: สามสาวมีอันตราย
กรจะมีแผนอย่างไร
น้องหวานคงต้องหันมาชอบพี่กรแล้วล่ะครับ ตอนหน้ามีทีเด็ดแน่นอน
สุดยอดเลยครับ

pattaa

akepong

ได้เวลาฮีโร่ออกโรงเก็บกวาดเหล่าร้ายช่วยนางเอก...หลังจากนั้น...ไม่อยากจะคิด..

mongk

แค่ได้มีพี่รหัส น้องหวานก็เริ่มเจอเรื่องที่ไม่ดีแล้ว

keng7799

นายกร จะหยุดยั้งแผนร้ายได้ไหมหนอ รอลุ้นๆๆๆ

songsak

หนูตัวใหญ่ไม่ธรรมดาจริง กว่าจะจับได้เล่นเอา3สาวหมดแรงไข้ขึ้นเลย แล้วแบบนี้แก๊งค์นางฟ้าจะเป็นอะไรบ้างไหมเนี่ย โดนพี่รหัสวางแผนแบบนี้ อ่านแล้วลุ้นมากครับ

Pong Sak

kalampee

วางแผนกันไว้แบบนี้ ท่าทางไอ้ปืนโตของเราจะจัดการทั้งแก๊งค์จนไม่เหลือซาก

ttkttk

งานนี้นายกรจะช่วยสามสาวยังไงต้องตามครับ