เพราะคิดพิเรนทร์ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ (นี่ก็ยังไม่จบแต่มีแค่นี้เหมือนกัน) | two-hitchhikers.ru

เพราะคิดพิเรนทร์ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ (นี่ก็ยังไม่จบแต่มีแค่นี้เหมือนกัน)

• 26 ตอบ
  • 41183 อ่าน
*

ออฟไลน์ BuffFun

• Senior Member
  • 737
  • 0
แม่คะนิ้งโดนเยอะกว่าที่คิดอีก

*

ออฟไลน์ Zomchai Kimwongkul

• Junior Member
  • 325
  • 0
คะนิ้ง ต้องโดนนายนิกจัดหน้า-หลัง แน่ๆเลย

*

ออฟไลน์ Pracha Charermwattanatai

• Full Member
  • **
  • 80
  • 0
ลุงพลกำลังเพียงพลำ.  น่าจะมีบทให้ลุงหลเป็นหนุ่มขึ้นมาบ้างถ้าจะทำฮาเล็ม

*

ออฟไลน์ yak7384

• 466
  • 298
เกมเสียวนี้ยังอีกยาวไกลนะจ๊ะคะนิ้ง

*

ออฟไลน์ somc217

• Legend Member
  • 2428
  • 995
น่าเสียดายนะครับที่มีเนื้อหาเพียงแค่นี้ เพราะกำลังลุ้นเชียว ว่านิ้งจะโดนเพิ่มอีกกี่แท่ง
ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปันกัน

*

ออฟไลน์ Whoo Amm Ii

• 643
  • 0
คะนิ้ง ชื่อนี้ ร้ายจิงๆ

*

ออฟไลน์ asdf4321

• Gold Member
  • 1093
  • 346
ตอนแรกนึกว่าจิตฝ่ายดีจะรั้งเอาไว้ ที่ไหนได้จิตฝ่ายหื่นพาไปหารปภ.อีกรอบ กลับมายังมามันต่อที่ห้องอีก เค้าใส่ยาอะไรให้กินรึป่าวนี่สาวๆเหอๆๆ
ขอบคุณมากครับ เล่าได้อารมณ์มากๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

*

ออฟไลน์ durocman

• Banned!

• 708
  • 526
มันยังไม่จบ ขออีกครับ แบบนี้ก็ค้างแย่สิครับ

*

ออฟไลน์ dikky

• 971
  • 94
แม่สาวน้อย คะนิ้ง มาปาร์ตี้สละโสดเลยเถิดเป็นปาร์ตี้สวิง ตอนต่อไปเจอนายนิกจัดเต็มร่องแน่

*

ออฟไลน์ koboy

• 986
  • 398
เรื่องนี้ผมว่าผู้ประพันธ์แตกรายละเอียดปะสบกาณ์ของตัวละครสาว แต่ละคนเพื่อนคะนิ้งกับหนุ่มนักเต้นได่อีกหลายตอนเลยนะเลยนะครับ 

*

• Full Member
  • **
  • 205
  • 0
สนุกเหมือนเคย...ต้องลุ้นกันตัวโก่งว่าจะเกิดอะไรขึ้นอีก..

*

ออฟไลน์ namluang1978

• 451
  • 52
เขียนได้ดีและตื่นเต้นดีครับ ตัวละคร โดยเฉพาะคะนิ้งมีความเป็นมนุษย์ รับผิดชอบดี แต่ในสถานการณ์เช่นนั้นก็น่าเห็นใจ และกลับมายอมไถ่บาปกับสามี

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ