ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 27, 2017, 12:13:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ไม่มีผลกับเนื้อเรื่อง อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ไอ้บิ๊กมากระทืบลุงพลไหมครับ?

แน่นอน เอามันให้ตายทีเถอะ
73 (18.4%)
เดี๋ยวก่อน อย่าพึ่ง เดี๋ยวเรื่องจบง่ายไป
323 (81.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 396

nutdonut

แหม่ ใจนึงก็อยากเป็นลุงพลนะ แต่เจออุปสรรคร้ายๆเยอะเกิน5555 ขอแค่โชคดีแบบนี้พอแล้ว

Sky_ii

มาไวเป็นสายฟ้าดีแท้คับ นึกว่าจะต้องรออ่านไปอีกสักหน่อยซะอีก

naitoom

ถึงผมจะโหวตให้ตาเฒ่าพลไม่ตายจะได้ดำเนินเรื่องต่อ แต่ก็ไม่ใช่ให้ตาเฒ่าพลได้หมอพลอยง่ายๆ หมอพลอยคงไม่ง่ายแบบสาวๆนักศึกษาแบบเฟิร์น โดนัท พิมมี่ หรือ นาถ แน่ๆ เธอคงจะดัดหลังและสั่งสอนตาเฒ่าได้อย่างเจ็บแสบ

knight18

สงสัยลุงยาล๊อตใหม่มา คงต้องตุนไว้เยอะๆ จะได้ไม่สะดุดแบบนี้อีก ค้างไปเลย สมน้ำหน้าลุง 555
ขอบคุณครับ

iammaa

ลุงๆๆ อ่อนผิดวันนะนี่..
คงไม่โดนซ้อม ไปก่อนวัยอันควร นะครับ

Against01

sewacipher

maitree_kongton

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.เมื่อกี้โทรศัพท์มือถือ​ผมไม่เห็นตอนนี้จริงจริงนะครับ.ขออภัยด้วยครับ.หมอพลอยจะเป็นยังไงต่อนา

ziggy2

::Sweat:: เป็นหมอซะเปล่า ยังไม่รู้อีกว่าโดนหรือยัง 555 เสร็จลุงแน่ๆ

pukky140213

เจ้าเล่ห์จริงๆลุงพล ลุ้นต่อไปว่าจะได้จัดหมอพลอยเมื่อไร

say4444

xtazy

ลุงพลนี่ร้ายจริงๆ ปั่นไม่ขึ้นก็จะเปลี่ยนมาเข้าข้างหลัง พอเหี่ยวยังคิดแผนสองได้อีก