ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวขี้เหงากับลูกสะใภ้ร้างสวาท ตอนจบ ตาชาติเก็บตก

เริ่มโดย นีโอ, ธันวาคม 03, 2017, 03:02:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suriyamahajit

koboy

คิดถูกดีแล้วละเจ้าไวไฟ ถ้าพาไก้อเตรียมตัวหาเมียใหม่ได้เลย

neoga

ไวไฟคงไม่พาสาวกลับบ้านอีก
นานเลย

สุนทร โสภ

โอ้ยตาชาติ แกทำบุญด้วยอะไรมา ถึงได้มีของดีๆกินไม่ขาดปากเลย

ultrasonic

bluesky11

ถ้าไม่อยากช้ำใจอีก อย่าให้เมียใหม่เจอพ่อจะดีที่สุดครับ เมียกี่คน ๆ ก็หลงพ่อหมด แอบมีความอยากเป็นตาชาติ ทำบุญมาดีจริง ๆ ขอบคุณท่านนีโอที่แบ่งปันครับ

Suchart Thanee

เข้าใจเจ้าไวไฟเลย ถ้าพาเมียใหม่มา ต้องเสียเมียให้พ่อแน่ๆ

ball1892

สุดยอดครับ ยิ่งอ่านยิ่งมันส์
ว่าแต่ผมเป็นเจ้าไวไฟ ผมก็คงไม่พาเมียใหม่มาหาพ่อมันอีกแน่ กลัวโดนดุ้นยักษ์ไปอีกคน
                                                                                                        ::Thankyou:: ::Thankyou::

Rangsan Timshel Sirichai