ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

เอาวะเจ้าป๊อด  ไม่ไดเสาวหลิวก็ไม่เป็นไร

เล่นเจ๊วิไลแก้ขัดไปก่อนก็ยังดี   ดีไม่ดี เย็นๆอาจมีสาวหนิงตามมาให้นวดด้วยก็ได้

แต่ก็ต้องระวัง โจทย์ของดอ็งทั้งสองครด้วยละ   คงไม่ปล่อยเอ็งไปง่ายๆแน่

ว่างก็หาโอกาสจัดเพื่อนๆสาวหลิวด้วยละ

paoimpreza

gamemer

เศร้าจากลูกก็มาลงที่แม่แทนก็ได้นะ 5555 ชอบจริงโดนใจ ::JubuJubu::

n2610

ไอ้มาร์คเดี๋ยวค่อยจัดการ แต่ตอนนี้น่ากลัวจะโดนแม่ปลาช่อนรีดพิษซะแล้ว

eyesecret

ลุ้นว่าไม่อยากให้ไอเชิดกับไอชิดวางแผนสำเร็จเลย ส่วนคุณวิไลนี่รุกหนักจริงๆครับ

901590

อยากเป็นคนนวดคุณวิไล บ้าง คงจะสนุกน่าดู ..... ท่าทางต่อไปป๊อด คงต้องนวดบ่อยๆ

Drug Two

อยากให้รีบๆมาจัดสาวๆในมหาลัยให้หมดเลยจัง รีบๆฝึกฝนไวเลย สกิลพระเอกก็มีแล้ว อิอิ

I'AUAN

bondinlove

อยากเห็นพระเอกเก่งไวๆจังจะได้มีฮาเร็มสาวๆเยอะๆคงสนุกไม่เบา

cobra888

Wow ใครเจออย่างนี้ก็เสร็จซิครับ ปิดประตูลม แต่เปิดประตูอื่นแทน  ::Orz::

Mamotaro Musashi

::Glad::ป้อดจะปลอดภัยจากน้ำมือไอ้เชิดหรือไม่น่าในอนาคต

reaperofvirgin

เกลียดคนที่ชอบดูถูกคน คนที่ดูแต่ฐานะ อย่างมาร์คเลวโคตรๆแต่รวยก็ได้รับการยอมรับเหรอ โทษครับอินไปหน่อย555

พง ใจดี

ได้วิไลเป็นคู่ซ้อมอีก  จัดหนักกันไปครับ

blacklase

แหม๋แม่เพื่อนของ ตะหลิวดูคนที่วรรณะจริงเชียวเกิดโดนไอป็อดเราจับขึงบืดติดใจมาอย่ามาง้อไอป็อดเราเน้อ 
อย่างเราต้องสาวใหญ่นี้คุณวิไล เด็ดสะระตี๋สุดๆ ::Shy::

watcha keawpar

ป๊อดจะได้เรียนวิชาอะไนจากน้าขิก ลุ้นอีกแล้ว ชวนไห้ติดตามครับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ