ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 7 ความรักกับฐานะ

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 10, 2017, 07:36:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

castiel47

วิไลติดใจไปอีกคนแล้วต่อไปจะถึงคราวใครล่ะเนี้ย

aoraer

Xwarin

ผมว่าความรักไม่เกี่ยวกับฐานะครับ อย่างผมนี่ จ้น...จน ยังแอบรักเจสซิก้าเลยครับ อิอิ
อิจฉาป้อดเฟ้ย น่าจะสมหวังแล้วละ ได้ทั้งคู่ มีน้าขิก ช่วยนี่

hamarun

มาเสนอแล้วไม่สนองมันบาปนะป็อด จะมีใครรอดจากป็อดได้กี่คน

xtazy

ชั้นเชิงแพรวพราวขนาดนี้ ป็อดจะหนีไปไหน ถือว่าเรียนเอาวิชาไปใช้กับสาวๆแล้วกัน

exelier

หูยยยย มีมา2ตอน ฟินสุดๆ ตกลงจะเสร็จปเอกไฟมหว่าาา

2000HP

wiseman

น้าขิกคงช่วยป๊อดจัดเต็มกับสาวๆเพื่อนหิวแน่นอน

pimmy121

โอ้โห นี่ขนาดพึ่งหัดใช้ท่านภูติปลัดขิก ยังได้สาวขนาดนี้ ถ้าฝึกวิชาถึงขั้นสูงสุดแล้วนายป๊อดของเราจะเจ๋งสุดขนาดไหนเนี่ย ขอบคุณมากนะครับ

phoner

อยากรู้เร็วๆจังว่าป้อดจะเรียนวิชาอะไรจากน้าขิกได้บ้าง

darkside

ดีจายมักๆ  ตัวละครใหม่มาอีกแย้ว    ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::
ตอนนี้ได้อ่านยาวๆด้วย   ::WooWoo:: ::WooWoo::

tungono45

ยิ่งอ่านยิ่งอยากเป็ดป็อด เรียนรู้ไว มีความสามารถจากพ่อและได้อาขารย์ปลัดเสริม ขอบคุณครับ

02beekini

pop12123

ทำกันขนาดนี้ ใครมันจะทนไหว จัดไปชักดอกสองดอกเลย

mhoa2000

ถึงจะเป็นรุ่นใหญ่...แต่ก็ใหญ่อย่างมีคุณภาพ..... ::Grimace:: ::JubuJubu::