ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 8 บทเรียนรักจากรุ่นใหญ่

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 15, 2017, 06:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peristalsis

cooking_gear

ป๊อดนี่อัตราการเรียนรู้เร็วจริงๆ อีกไม่นานเกินรอสินะที่จะได้กับสาวในฝัน

xxxboyz

civil2

ดูท่าต่อจากนี้ป๊อดจะต้องเหนื่อบกับคุณวิไลอีกเยอะ

ziggy2

::Glad:: ลุ้นเผื่อจะมีแซนวิสแม่ลูก ป๊อดเยี่ยมจริงๆ ติดใจทั้งสองคนเลย

God25

ถ้าป๊อดไม่ได้น้าขลิก ก็คงจะไม่ได้วิไลและลูก ถ้าเสี่ยมาเจอ จะเป็นยังไงนะ

XQ

ธนาธน นาโน

ตอนที่แล้วอ่านวนไปวนมาตั้งหลายรอตอนไหม่ พอกลับมาสมใจอยาก สาดความเสียวใส่กันไม่้ยั้งเลยอ่านไปอ่านมาหมดแรงไม่รู้ตัว

ออม เด้อ

วิไล เสดป็อด

•====================================•
16/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด สั้นง่ายไป
ลองพักใช่ไปนะซะ แบน 6 เดือน { 16/12/2560 ~16/6/2561 }

•===============================================•

lindor

ขอบคุณผู้เขียนที่ลงให้ต่อเนื่องครับ ตั้งแต่อ่านมาสองตอนนี้ฟินสุดเลยในความคิดผม  ::Glad::

number6

อยากจะอ่านเนื้อเรื่องเดินต่อไปไวๆจัง สนุกมาก เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอบคุณ

อีกา

น้าขิกไม่ตอ้ง ป๊อดจัดการเอง รอดูฉากฮาเร็มที่ป๊อดโดนรุมโทรมอยู่นะ

hungwuvan

เมื่อวิไลได้รับรู้ว่าป๊อดไม่ไช่ไก่อ่อน ก็คงจะหลงป๊อดหัวปักหัวปั่นแน่ๆเลย