ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 8 บทเรียนรักจากรุ่นใหญ่

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ธันวาคม 15, 2017, 06:34:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

ให้วิไลสอนมวยให้เสร็จแล้วสอนมวยกลับเลยนะป๊อดนะ

newblogspot

abcxyz

โหหห ป๊อดจัดซะวิไลเคลิัมเลย แบบนี้จะมีแซนวิชแม่ลูกมั๊ยนะ

oddsk

ท่าทางพระเอกของเราน่าจะจัดการทั้งแม่และลูกด้วยลีลาตัวเอง

shatto

Nal

สถาพร

ขอบคุณครับ นายป๊อดใช้ฝีมือล้วนๆแต่ถ้ามีลูกสาวมาร่วมด้วยละ คงตืื่ื่นเต้นไม่น้อย

samsung014

ป๊อดพัฒนาฝีมือไปอีกขั้นแล้ว คุณนายว่าแน่ยังแย่เมื่อเจอป๊อด อิอิ

tropico18

smokerhythmz

คราวนี้ไม่ต้องให้น้าขลิกช่วยแล้ว ติดใจจากครั้งแรกเลยสมยอมตามธรรมชาติ 

thetalongtong

สรุปแล้วป๊อดนี่เก็บแม่เก็บลูกเดี๋ยวลูกเมียแรกก็ต้องโดนแหงๆ ทีนี้จะโดนด้วยอภินิหารลุกขิกหรือเพราะความดีส่วนตัวหรือความชั่วจากคู่แข่งล่ะเนี่ย ขอบคุณน่ะครับสำหรับเรื่องสนุกๆแบบนี้^^

swss2511

ป๊อดปรนเปรอรสสวาทให้วิไลจนเพ้อเรียกผัวเรียกเมียแล้ว ต่อไปก็ควบแม่ลูกพร้อมกันได้สบายใจ

mongk

แม้จะเป็นสาวใหญ่ แต่พอเจอเด็กรุ่นใหม่ไฟแรง โดนแทงเสียวจนแข้งขาอ่อนเช่นกัน