ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

inspector

รอมานาน สุดยอดเลยครับ

•====================================•
18/12/2560

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 18/12/2560 ~18/6/2561 }

•===============================================•

wiseman

เดาทางไม่ถูกเลยว่าจะลงเอยกันยังไง สนุกมากครับ

devilhaxor

สรุปลุงแกน่าจะไม่เหลือใครมั้งเนี่ย ทะยอยไปทีละคนสองคน

achuya

ลุงพลเปิดประตูหลังจนได้นะ สงสารจังโดนัทต้องมาเจอแบบนี้

ekplaywalk

เสียดายพิมมี่ หวังว่าคงไม่เสร็จไอ้บอสนะ ไอ้บอสก็หวังฟันอย่างเดียวเหมือนกัน ขอบคุณมากๆครับ

sun_307

ลุงพลจัดให้น้องโดนัทหนักๆเลย จะได้หายเป็นสาวห้าวซะที

I'AUAN

ลุงพลต้องตัดใจให้ได้ ไม่งั้นจะไม่เหลือใครอีกเลย 555

auddyxx

เหลือโดนัท กับ นาถ ก็ดี  ก่อนจบ จัด หมอ ซักดอก หนักๆ  บังอาจมา เปลี่ยน น้องพิมมี่ ::Angry::

สมปอง บุญ

แล้วโดนัทก็ก้าวเข้ามาเป็นหมายเลขหนึ่งครับ

civil2

ตอนหลังลุงตะโดนสาวๆรุมไหม

รุมยำนะครับ กลัวจัง ดูแต่ละคนโหดๆทั้งนั้น

mr.supply

นึกไม่ถึงว่าโดนัทจะมาหามนุษย์ลุงให้มนุษย์ลุงเล่นหลังบ้านสุดยอดจริงครับ แต่ก็ลุ้นให้มนุษย์ลุงปิดจ๊อบหมอพลอยครับ ขอบคุณครับ

akine

::Hmmm:: อืมม แบบนี้ก้อดีนา ลุงก้อใช้เวลาที่เหลือกะโดนัท แฮปปี้ก้อดีนะ

swss2511

เมื่อลุงพลค่อยๆสูญเสียสาวๆไปทีละคน สุดท้ายจะเหลือใครที่คอยยืนเคียงข้างลุงหรือเปล่า

tooboy