ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 42 : เทวาหรือซาตาน Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 17, 2017, 01:13:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โปรดเลือกคู่พิเศษ ที่คุณอยากเห็นครับ เลือกดี ๆ นะ คราวนี้มีผลกับเนื้อเรื่อง

ใบเฟิร์น x หนุ่มเจมส์
239 (68.7%)
พิมมี่ x หนุ่มบอส
109 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 348

arnonwong

DidoS

เลือกไม่ถูกเลย คิดไม่ออกว่าจะเลือกอันไหนดี

mr_animalz

bakka

1015up

อย่างนี้ลุงจะไปจัดการหมอพลอยไหวหรือครับเนี่ยะ

acropobia899

เชียร์นู๋โดนัท ให้เป็นคนสุดท้าย

แต่อิลุงพลคงหยุดไม่อยู่ละ

เริ่มเทาๆ เหมือนอู๊ดเป็นต่อ

dikky

โดนัทโดนสวนทงานอีกแล้วโดยลุงพลเจ้าเก่า คราวนี้ลุงจะหมดแรงก่อนแน่ครับ

padarling01

เป็นเรื่องราวที่ชวนติดตามอ่านไปอารมย์ไหลตามไปกับเนื้อหา

wawer nakorn

ลุงพลนี่สุดยอดเล่นสะโดนัทหลงไปเลยเดี่ยวไปปราบหมอพลอยอีกคน::HoHo::

noomth

llkoraponll

ขอบคุณท่านผู้แต่งอย่างแรงเลยครับ ชอบแนวนี้ครับ วัยรุ่นกับคนแก่ อ่านแล้วได้ลุ้นดีจริงๆครับ สนุกอย่างนี้ไม่พลาดทุกตอนแน่นอนครับ

polka2012

ตามเชียร์น้องโดนัทงานนี้นางเรียกคะแนนสงสารได้ไม่น้อยเลย สาวห้าวสไตล์แบบที่ผมชอบ แต่อีกใจก็ไม่อยากให้ลุงพลทิ้งใครสักคนนะเพราะแต่ละคนเด็ดๆกันทั้งนี้น...555555 ::WooWoo::

gfthebc

นาย​บอส​ใช่​จะ​เป็น​คน​ดี​อะไร​ อย่า​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​ไป​เจอ​คน​ไม่​ดี​เลย​นะ​ครับ​ ให้​เป็น​น้อง​เฟิร์น​กับ​หนุ่ม​เจมส์​ดีกว่า​ เหมือน​หนุ่ม​เจมส์​จะ​เป็น​คน​ดี​อยู่​

hunsoo

โถ่​ปาก​แข็ง​ไปอย่างงั้นเองสุดท้าย​ก็เสร็จ​ลุงพลจนได้