ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูหนุ่มไฟแรง ภาค 2 ตอนที่ 21

เริ่มโดย หา อะไรนะ, ธันวาคม 18, 2017, 05:41:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2kidding

ruby alvarado

ขอแสดงความเสียใจและไว้ความอาลัยด้วยครับ   ขอจงมีความเข้มแข็งด้วยครับ  คนที่มีชีวิตก็ต้องดำเนินชีวิตต่อไปครับ

ultramanpop

ก่อนอื่น..ต้องขอแสดงความเสียใจ(ย้อนหลัง) กับท่าน
ที่สูญเสีย..บุคคลที่ท่านรัก ในช่วงเวลาเดียวกันถึงสองคน
เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมดาของสัตว์โลก
ขอให้ท่านเข้มแข็ง และสู้ชีวิตต่อไปครับ
ผมและเพื่อนสมาชิกในเวปนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ

taka95

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ที่ต้องจากลาบุคคลอันเป็นที่รักในเวลาไม่ห่างกันมากนัก ขอเป็นกำลังใจให้ครับ

singkanong

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับและขอเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปด้วยดีนะครับ และขอขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆมาให้อ่านด้วยครับ

losoit

เป็นกำลังใจให้นะครับ ขอให้เรื่องร้ายๆกลับกลายเป็นดีนะครับ

mongk

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ในการสูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักไปในเวลาใกล้เคียงกัน

xonly-1786

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ต่อไปก็ให้เจอแต่สิ่งที่ดีๆครับ

therasak

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ พักกายพักใจให้เข้มแข็งก่อนก็ได้นะครับ ผลงานดี ๆ รอคอยได้เสมอครับ

swss2511

แม้จะทุกข์ยังมีใจคิดถึงให้คนอ่าน นับถือในน้ำใจครับ

arkira

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ

gfthebc

ขอ​แสดง​ความเสียใจ​ด้วย​นะ​ครับ​

7946410

ขอเป็นกำลังใจให้คุณใช้ชีวิตต่อไป

pinmonkey

รอดไปครู แต่เดี๋ยวยาวแน่ ขอบคุณมากครับ

hanabombam

นี้มันสวรรค์ชัดๆ ยอมใจ ผอ. เลย อึดโครต