ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 43 : เพลิงรัก...ไฟราคะ Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 26, 2017, 12:44:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sanchai Suntornrarag

เจมส์นี่ต้องฝึกอีกเยอะเลยน้องเฟิร์นคงต้องสอนอีกเยอะ

popcornz03

ตอนนี้จัดซะสามคู่เลยทีเดียว แค่คู่เดียวผมก็จะไม่ไหวอยู่แล้ว

ryu

และแล้วก็ถึงเวลาของเฟิร์นกับเจมส์
สนุกแน่นอน

Chai Pin

akennya

y1234

สามคู่สุดๆ เลยสำหรับตอนนี้
น่าติดตามและเสพความสุข

eyesecret

ตอนแรกก็แอบลุ้นให้ลุงกลับตัวได้เป็นคนดี แต่ลุงเข้าด้านมืดก็ได้อรรถรสอีกแบบครับ

verbatim

มีหลายรสนะตอนนี้ อิอิ
ตัดบทน้องเฟรินเลยอะ 
อ่านละค้างๆเลย 
ขอบคุณครับ

arsenyo

ลุงพลเด็ดกว่าเยอะ นายร้อยด้อยประสบการณ์หรือจะสู้ ::Ahoo::

eden2313

ว่าแต่หนุ่มเจมส์ไก่อ่อนเกินไป ต้องให้เฟิร์นติวเข้มซะแล้ว แล้วหมอพลอยจะโดนไหมครับ

dikky

สะใจครับ ลุงพลเจ็ดยับน้องพิมมี่ มาทีเดียวสามคู่คุ้มที่รอคอยครับ

gfthebc

น้อง​เฟิร์น​ช่ำชอง​มาก​ หนุ่ม​เจมส์​จะ​รับ​ได้​ไหม​ครับ​เนี้ย​ ส่วน​หมอ​พลอย​กับ​สาว​อุ๊​ต้อง​ต้อน​ลุง​พล​เข้า​สู่​ด้าน​มืด​ แล้ว​ลุง​พล​ต้อง​กลับ​มา​จัด​การทั้ง​คู่​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ ส่วน​น้อง​พิมมี่​ อย่า​ให้​เจอ​กับ​ผู้​ชาย​แย่​ๆ​อีก​เลย​นะ​ครับ​ รู้​สึก​ได้​ว่า​น้อง​พิมมี่​เข้า​กับ​ลุง​พล​ได้​ดี​มาก​ๆ​เลย​ครับ​